ATCL yaagiza ndege 6 mpya marekani 4 kuja kabla ya December | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ATCL yaagiza ndege 6 mpya marekani 4 kuja kabla ya December

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Habari zilizorufikia na zenye uhakika zinasema serikali imeagiza ndege 6 kutoka shirika la boeing
    ambalo wakati wa balozi mmoja wa marekani walikja wakaongozana mpaka ikulu kwa rais
    na kuelezea mikakati ya boeing iwapo watakubali kuingia nao mkataba lakini kwa kuwa boeing
    awakukubali kutoa 10 percent kwa wizara hata kidogo ndipo ule uchafu wa AIRBUS ukaletwa ambao
    muda si mrefu utalifikisha shirika la AIRTANZANIA kwenye matatizo ya malipo kama dowans

    wakiongea kwa uwazi mmoja wa viongozi wa wizara amesema ni kweli wameagiza na hili linatarajiwa
    kuletwa 4 kabla ya december na nyingine 2 kabla ya march mwakani..hata hivyo hii itategemea
    na mkataba ambao kampuni ya boeing iko kwenye mazungumzo na serikali huku baadhi
    ya wawakilishi wa iwzara wako marekani kwa ajili ya kumaliza mkataba huo na kusubiri ndege

    Kwa niaba ya watanzania kama kweli mh nundu basi tunakupongeza lakini nisingependa shirika kubwa
    kama hili kuongozwa na NDEGE 4 chini ya ACTING CEO..nilitamani kama mnaamua mteueni mteule mojakwamoja
    badala ya kumuita acting na hii italeta heshima maana sasa kila cheo kitakuwa acting na hata shirika
    llikileta matatizo kumbukeni amuwezi kumhoji maana ni act na amjamhizinisha hope kama mko serious
    na management mpya nayo mtateua hivi karibuni

    HAPPY NEW ATCL
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nchi hii ilivyojaa Mipango na Mikakati.
    Siamini mpaka nizione hizo Ndege zimekuja.
     
  3. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sparkling hope from the CCM government. Congratulations hon.Nundu.

    However, I stand to be corrected by the CHADEMA supporters.
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Thanks God, at last not least
     
  5. Mgariga

    Mgariga Senior Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kivumah ni kama TOMASO mpaka aone na kushika daaaah
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Umenena mkuu
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    na itawatesa sana mwaka huu chadema!
    kwa maneno mengi ya serikali hii mpaka nizione hizo ndege!
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Hili shirika sitakuja kulisahau, kuna siku nilikuwa nakwenda Mwanza nilikuwa na tiketi na nilikonfemu kwamba nasafiri na (nilifika uwanjani kwa wakati lisaa limoja kabla ndege haijaondoka), lakini siku hiyo Kikwete alikuwa anazindua kitu fulani mwanza kwa hiyo viongozi kibao walikuwa wanaelekea huko, huwezi amini niliambiwa ndege imejaa niondoke kesho yake(tetesi zinadai kuna mawaziri kama watatu walitwanga simu kwamba ni lazima waondoke japo walikuwa bado hawajakata tiketi) nilipowawashia moto sana wakanipeleka kwenye weitingi listi ya presisheni ea kwa bahati nzuri nilipata nafasi, tokea ile siku sijarudia tena japo bei zao zilikuwa nzuri kidogo hata sitaki kujua wanafanya nini kwasasa. (Hiyo siku tulikuwa na jamaa mmoja anaitwa kingwangwala alilaani saana kwa yaliyotukuta, nasubiri nimsikie siku akilizungumzia hili maana kwasasa ameingia mjengoni)
     
  9. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naongeza,"mipango na mikakati hewa."
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    hap ni mpaka zije isijekuwa ni makaratasi tu ndio yameandikwa ili vasco da gama apate gia ya kuondoka hapa nyumbani kwetu.
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,837
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    BTW hivi kuna hata ndege moja ya ATCL iko in operation as we speak?
     
  12. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hivi ndege zinaweza kutengenezwa kwa muda wa miezi mitatu tu? au wanakodisha mikweche?. Kenyaairways wanaweka order kutengenezewa ndege na zinachukua si chini ya miaka 2-3 au sisi tunakuja na vodafasta inayoweza kugharimu maisha ya wasafiri (kumbuka incidence ya mwanza watu walivyoponea chupuchupu).
     
  13. A

    August JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 4,177
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mipango mingi isiyo na utekelezaji maana kila kitu wanadai itakuwa dec... haya yatupasa tuwe akina thomaso wa maandiko
     
  15. m

    maskin Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    kweli mkuu nakuunga mkono, hata mimi nimeshangaa ndege ina agizwa kama nguo na watu wanakubali bila kuuliza maswali,
    anafikiri zinatengenezwa zinawekwa hapo halafu unaenda kuchagua?
    inashangaza sana angesema order ilitolewa siku nyingi na zimekaribia kukamilika hapo ningewaelewa,kwa sababu hiyo basi huo ni uongo labda atoe uongo mwingine hapo amekosea njia,angefanya uchunguzi kwanza kabla ya kuja kudanganya watu hapa
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ile walinunua toka canada ikasifiwa kwa mbwembwe nyingi imekwenda wapi? Mie siamini mpaka ikae miaka 3
     
  17. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Hizo ndege wanazonunua zina specifications zipi? Je watakuwa wana-route zipi? Sio walete ndege halafu wanakuwa na safari za kwenda around the region tu tunataka Air Tanzania kuitangaza nchi worldwide. Lakini pengine wanatuzingua tu hawa mafisadi. Kama wataiga mfano wa Emirates itakuwa poa.
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Tena hao mawaziri kwa taarifa yako husafiri kwa mkopo na ndo hao waliolifikisha ATCL mortuary.
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Kanyagio nimeipenda hiyo TREKTA mkuu je zinapatikana kwa shilingi ngapi kwani na mimi nataka kupata moja kwa shughuli zangu
     
  20. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Mhhm... Labda.
     
Loading...