Assad akiwatembelea wanajeshi wake

Assad akiwatembelea wanajeshi wake

Wasalaam ndugu zangu,
Hii video nimeiangalia na kuna vitu vimenifanya niwaze sana.
Watu wanasema Assad ni dikteta na hata kama kweli yuko hivyo ni viongozi wachache wanaweza kupendwa hivi na raia wake wakati nchi iko kwenye lindi zito la vita vya wenyewe kwa wenyewe tokea mwaka 2011. Ameenda kuwatembelea wanajeshi kwenye uwanja wa mapigano na hata ukiona jinsi walivyompokea utahisi kabisa wanampenda kiongozi wao.

Kikubwa zaidi amejishusha na kukaa kula nao bila hofu yoyote,
Kiongozi ambaye hajiamini hata chakula tu angeogopa kula kwasababu anajua madhambi yake,
mfano mzuri tu hapa Afrika hata kwenda kuwona Madaktari wetu katika hospitali ni mbinde sana.
Tuachane na udikteta na mengine yote lakini Assad anapendwa na kuheshimika sana, maana asingefika leo. Kikubwa ni kwamba wanajeshi hawaasi na kila siku raia wanajitolea kujiunga na jeshi la Syria.



CC: Consigliere , Bukyanagandi , Richard , MSEZA MKULU

Assad is the monster and is gotta a balls size of Jupiter,defeated those barbarians evils and the so call it secrets society
 
Jeshi la Assad limesambaratika siku nyingi , hao mapandikizi ya Iran na Urusi.
lilisambaratika na nani? sio kila unachosoma kutoka news outlet za magharibi ni sahihi, assad yuko strong na anapendwa sana hakuna kiongoz yoyote duniani anayeweza kusurvive mapinduz kama hapendwi na watu wake
 
lilisambaratika na nani? sio kila unachosoma kutoka news outlet za magharibi ni sahihi, assad yuko strong na anapendwa sana hakuna kiongoz yoyote duniani anayeweza kusurvive mapinduz kama hapendwi na watu wake

Mimi sijaelewa hoja yake kabisa,
Tangu lini Warusi na Wairani wamekuwa waarabu?
 
Hongera sana mkuu,
Kwa kuamini kwamba vitoto vina utashi wa kuweza kutambua mema na mabaya yanayoendelea Syria.
Lakini hata mimi pia nilishawahi kuona video ya CNN, FOX NEWS,CBS, zikisema zaidi ya asilimia 80% ya Wamarekani wanampenda Hillary Clinton na Angeshinda kwa asilimia 55% dhidi ya Trump.


Hapa chini nimekuwekea Video nyingine ya vitoto vya Kimarekani,
Vinamlaani Donald Trump.

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Mkuu naona unawachana kivitendo kabisa....

Big up
 
lilisambaratika na nani? sio kila unachosoma kutoka news outlet za magharibi ni sahihi, assad yuko strong na anapendwa sana hakuna kiongoz yoyote duniani anayeweza kusurvive mapinduz kama hapendwi na watu wake
Ni kweli mkuu, tena kama hapendwi leo hii Tungeshamsahau huyu Assad.
 
Sasa aleppo ishachukuliwa na assad bado idlib

nasubiria mvua za bunker buster, cluster bombs, phosphorus bomb, napalm, precised guided missile zote zianze kunyesha palymira usiku na mchana kama gharika la siku za nuhu
Yani huo mchanganyiko nakwambia wasanda mapema mno
 
lilisambaratika na nani? sio kila unachosoma kutoka news outlet za magharibi ni sahihi, assad yuko strong na anapendwa sana hakuna kiongoz yoyote duniani anayeweza kusurvive mapinduz kama hapendwi na watu wake
Iran,Hezbollah na urusi awashukuru
 
Namkumbuka ASSAD alivyowapiga mkwara hao waliojaribu kumtoa kwa nguvu madarakani/westerners alisema wakijalibu kutatokea tetemeko kubwa sana middle east ambalo hawatasahau.

Mikwara inasaidia lakin Assad mimi huwa naona hana shida na ni mtu jasiri sana.
Mkuu kwani mpaka sasa kinachoendelea sio tetemeko au ni nini?
 
Mimi amenifurahisha tu kuwagomea Marekani na washirika wake kwenye hili sakata! Bahati yao kwa Gadaffi; Putin alichelewa kidogo tu kumwunga mkono naamini angekuwapo mpaka leo hii!
Kama sijakosea wakati ule hakuwa madarakani.. Alikuwepo Rafiki yake....Putin karudi madarakani baada ya kuwa hao wendawazimu wa magharibi wamemuondoa..Qadafi
 
Ni nani anaweza kuthibitisha kuwa Assad anachukiwa na Wasyria?

Nafikiri ni apropaganda tu kama ilivyokuwa kwa akina Ghadaffi

Wamagharibi waombe Mungu sana Putin wa Russia asiamue fully kuwa upande wa Assad

Dunia itakuwa ndogo sana kwa muda mfupi.
 
Hii
Wasalaam ndugu zangu,
Hii video nimeiangalia na kuna vitu vimenifanya niwaze sana.
Watu wanasema Assad ni dikteta na hata kama kweli yuko hivyo ni viongozi wachache wanaweza kupendwa hivi na raia wake wakati nchi iko kwenye lindi zito la vita vya wenyewe kwa wenyewe tokea mwaka 2011. Ameenda kuwatembelea wanajeshi kwenye uwanja wa mapigano na hata ukiona jinsi walivyompokea utahisi kabisa wanampenda kiongozi wao.

Kikubwa zaidi amejishusha na kukaa kula nao bila hofu yoyote,
Kiongozi ambaye hajiamini hata chakula tu angeogopa kula kwasababu anajua madhambi yake,
mfano mzuri tu hapa Afrika hata kwenda kuwona Madaktari wetu katika hospitali ni mbinde sana.
Tuachane na udikteta na mengine yote lakini Assad anapendwa na kuheshimika sana, maana asingefika leo. Kikubwa ni kwamba wanajeshi hawaasi na kila siku raia wanajitolea kujiunga na jeshi la Syria.



CC: Consigliere , Bukyanagandi , Richard , MSEZA MKULU

Hii video ni baab kubwa!
 
Back
Top Bottom