Askari wa Kagame wapiga kambi mpakani mwa Karagwe;

Askari wa Kagame wapiga kambi mpakani mwa Karagwe;

Askari wako wangapi,je hawakupo maeneo hayo kabla?walio maeneo ya karibu na eneo semwa watusaidie taarifa sahihi.mleta mada anaweza kubezwa lakini taarifa yaweza kuwa ya kweli na muhimu

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Mods wamuhoji mleta mada ili tujue kama kuna tension mpakani.Tusipuuze hadi tupate confirmation kutoka kwa wenyeji.
 
Katika hali isiyo ya kawaida kuna askari jeshi kutoka nchi jirani ya Rwanda wameweka kambi mpakani mwa wilaya ya Karagwe kunini hapo mwenye taarifa zaidi atujuze,
chanzo nimimi mwenyewe,

Karagwe upande upi mkuu, ni kule Chamchuzi au eneo gani
 
Bahimba tuambie kijiji gani ili wenyeji wa huko kama mimi tutafute wanakijiji wa hayo maeneo tupate uhakika.Karagwe ni wilaya kubwa sana na ni majuzi tu imegawanywa na sasa kuna Kyerwa na Karagwe.
 
Last edited by a moderator:
Hata Korea Kaskazini ilijifanya kuitunishia misuli Korea Kusini lakini baadaye wakanywea. Huyu Kagame anahasira na maslahi yake KONGO
 
Hata wakija kuweka kambi hapo Magogoni shwari tu... Nchi yetu ishaoza
 
Am sure kabisa mtoa mada yuko sawa...tz ni taifa na lina intelijensia..watalifanyia kazi naamini hawatakurupuka wala kutotumia busara.....kwa 100%.
 
Nia tunayo, sababu tunazo, uwezo tunao, tumtwange tu. Nawaambia askari wetu hawa wakituchokoza piga tu.
Napenda zaidi tuichukue Rwanda iwe sehemu ya Tanzania

rwanda yenye watusi ndani yake haifai.
 
Katika hali isiyo ya kawaida kuna askari jeshi kutoka nchi jirani ya Rwanda wameweka kambi mpakani mwa wilaya ya Karagwe kunini hapo mwenye taarifa zaidi atujuze,
chanzo nimimi mwenyewe,

sijakuelwa mkuu.chanzo ni ww mwenyewe halafu tukujuze tena!:disapointed:
 
Hizi porojo hizi ndio Watz tunazipenda kweli...
 
Tukiichukua Rwand a uchumi wetu utakuwa sana wajaribu waone tunavyoongeza ukubwa wa tz
 
Kagame anajua Dhaifu hana mshikamano na watu wake ndio maana anaona njia nyeupe, bora atusaidie kumuondoa huyu dhaifu maana anatuharibia nchi yetu.
 
Back
Top Bottom