Askari wa Kagame wapiga kambi mpakani mwa Karagwe;

Askari wa Kagame wapiga kambi mpakani mwa Karagwe;

nia tunayo, sababu tunazo, uwezo tunao, tumtwange tu. Nawaambia askari wetu hawa wakituchokoza piga tu.
napenda zaidi tuichukue rwanda iwe sehemu ya tanzania

mkuu tutachukua matatizo
 
Tusipoangalia hizi propaganda zinaweza kutufanya tupigane vita kwa niaba ya WAHUTU bila kujielewa, sababu ya ukilaZa wa watawala wetu!!
Ni kweli. Mtikila alikwisha mwaga sumu ya uchonganishi vya kutosha!!
 
Kagame asitumie mbinu hiyo. Anachotakiwa kufanya ni kutoma Hitmen, waje kudili na huyu mzururaji, kwani ndio tatizo...
 
just relax, our advance forces are there already
 
Na kwa nini Wanajeshi hao waweke kambi Karagwe na si Ngara ambako iko mpakani kabisa na wao? Labda angesema Wilaya ya Kyerwa, pamoja na hayo mtoa mada huenda naye ni Mnyaru tu anayetaka kuchonganisha watu kwani Karagwe takribani ailia themanini ni Wanyarundwa.Wanajeshi hao hao wao waendelee kufanya mazoezi tu, si shukrani ya punda ni mateke.Wakati wanauana wenyewe kwa wenyewe walikimbilia Ngara na Karagwe hivyo maeneo hayo wanayajua zaidi kuliko sisi Watz.
 
Kagame anajua Dhaifu hana mshikamano na watu wake ndio maana anaona njia nyeupe, bora atusaidie kumuondoa huyu dhaifu maana anatuharibia nchi yetu.
Hivi maneno unayoyasema unajiona ni mzalendo kabisa?Katika suala la vita likitokea sidhani kama haya maeneno unayoyatamka yatakuwa na mashiko kwa Watanzania, hata huto dhaifu unaemsema usidhani atakubali wananchi wake wavamie kihivi hivi, nadhani wewe si mtz, labda wale walioomba uraia, pole sana .
 
Back
Top Bottom