ASKARI wa JK waua tena... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ASKARI wa JK waua tena...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 9, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,598
    Trophy Points: 280
    Watu wawili,akiwemo mwanafunzi wa Sekondari,wameuawa kwa kupigwa risasi kama wanyama Wilayani Rufiji mkoani Pwani. Watu hao wameuwawa na Askari wa Wanyamapori. Walidaiwa kuwa ni majangili katika Hifadhi ya Taifa ya Selou(?) kitu ambacho kimekanushwa vikali na wananchi wa sehemu hiyo. Kwa ubabe, wakazivua nguo maiti na kutuma nguo hizo nyumbani kwa marehemu.

    Chanzo: ITV(Habari ya saa saba mchana)
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Matumaini ya CCM kupona kubakia madarakani sasa basi tena kwa misingi ya huu utitiri wote wa KUCHINJA WANANCHI WAKE wenyewe kwa kutumia dola kwa maslahi ya MAFISADI wachache wanaokihodhi serikali hii.
     
  3. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 5,374
    Likes Received: 6,208
    Trophy Points: 280
    Kwenye serikali yetu watu wenye utu ni kama hakuna!!
     
  4. r

    raymg JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitaunda kamato kuchunguza chanzo cha vifo vya hao watu haraka iwezekanavyo.......ili kubain ukweli
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Dah!
    Mwisho wa mauaji haya ni lini?
     
  6. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Shida ni kwamba tunapiga kelele weeeeeeee, "tunauwawa tunauwawa"..kama hatutafanya jambo lolote. TUKAE KIMYA KABISA, TUACHE KELELE ..sasa fikiria mwanafunzi wa Sekondari?!!!

    Ujinga huu tunaofanyiwa, bado tunakaa tunasema hatuelewi kwanini wazazi wetu waliteswa na kunyanyaswa na mkoloni?Tena tunawabeza kusema, "wao walikuwa watu wa ajabu sana" ..UAJABU wao una tofauti gani na wetu?


    Anyway, POLE kwa wafiwa.
     
  7. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu Uwezo Tunao, kwanini unasema hayo? una uhakika hawatakaa madarakani?
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,618
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Mambo ni magumu sana kwa CCM ni lazima damu imwagike ili mizimu irekebishe mambo, CCM ni Chama Cha Majini.
     
  9. m

    malaka JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lete kamati nyingine..
     
  10. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 602
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    AM sure jamaa watasema Napendekeza iundwe tume haraka
     
  11. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,588
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Kaz nzur kama wameua majangili.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,936
    Likes Received: 9,800
    Trophy Points: 280
    Duuuh eti majangili.
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kila mtu anayo haki ya kufikishwa mahakamani,..wanyama wenyewe wanasafirishwa nje na viongozi wa ccm
     
  14. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 3,331
    Likes Received: 3,255
    Trophy Points: 280
    Should we now stop fearing and stand up to take our country back?

    TIME FOR CHANGE IS NOW. WAKE UPPPPPPPPPPP
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Chama kinahitaji damu nyingi ya kutosha ili kiweze kubaki madarakani 2015, si unajua ilani na katiba yetu ya chama iko kwa mganga wa kienyeji kwa ajili ya marekebisho na maboresho zaidi!!!!!!!!!
     
  16. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,787
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni askari wanyamapori wa maliasili ndio wameua watoto wawili tena wanafunzi!!!
     
  17. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 4,075
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Wanzulum Wakulima, wanazurumu haki za wafanyakazi hasa Walimu na sekta ya afya, wanaua watu kimafia, wanaua hata waandishi wa habari, wametunga sheria ya kunyang'anya pesa za akiba za wafanyakazi, wanaiba kura, watoa rushwa ili washinde uchaguzi, tena hadharani.......! Hivi hawa watu watushike wapi ndo tujue hawatupendi? Naaza kuhisi kwamba akili zetu Watanzania zipo tofauti na nchi zingine! Kama ingekua nchi nyingine, sahizi ccm ingeisha kuwa kaburini siku nyingi and may be maiti ingekua imeisha oza siku nyingi tu.
     
  18. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ban imeisha leo,halafu nakutana na upuuzi mwingine kama huu,sijui hata niseme nini kwa huu ushenzi wa hawa askari.....
    Kikwete step down tumekuchoka kaka, hapa nasalimia tu baada ya kupigwa ban ya mwezi,nakuja
     
  19. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    nitaunda kamati kujua kwanini kuna kamati nyingi za uchunguzi zisizokuwa na tija
     
  20. r

    raymg JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanasiasa wanatupoteza mda tu......wak up people, wakup TZ, Tuingien barabaran, hili tunalimaliza fasta! Unajua bendera yetu bila kua na rangi nyekundu hatuwez kufanikiwa nchi.....
     
Loading...