Askari polisi waanza kuchalaza wananchi bakora

Askari polisi waanza kuchalaza wananchi bakora

Bora mchapwe tu maana hao waovu mnaishi nao na mnawajua lakini hamjatoa ushirikiano(proactively) kwa polisi.

Tena kuanzia sasa mtaishi kwa shida sana
Hizi ni akili ndogo na za kizamani na za kipuuzi! Kama unajua kuwa hao Wananchi wanaishi na wahalifu then utawajua na wahalifu! Nini kinachokuhakikishia kuwa hao wahalifu wamo uraiani? Badala yake hapo ndo pa kuacha kuwafuatilia Wahalifu husika na kuwaonea Raia! Li wapi jeshi la Polisi linalojisifu kwa Intelligence? Kwa Intelligence yenye akili wangedraft theories za kutosha na wangewapata wahalifu bila ya wasiohusika!
 
Sasa ndio nimejua vizuri ni kwanini wananchi huwa wanashangilia sana kila wakisikia kuna Polisi wameuwawa, kujeruhiwa au Kubakwa..
 
Habari za jioni,
Baada ya tukio la kuuliwa askari wetu, jana nilishuhudia kwa macho yangu mwenyewe baadhi ya vijana wakiwa wamelazwa chini huku wakichapwa bakora. Leo hii watu hapa bungu wanachapwa ovyo mtaani. Hii sio haki kabisa.
Ili kupata suluhisho la tatizo hili polisi na vyombo vyetu vya usalama vitumie ueledi wa hali ya juu kabisa.
Askari wetu wanachokipanda watakipata. Huwezi kutaka ushurikiano kutoka kwa RAIA wema huku ukiwatesa. Wanauzi sana
 

Attachments

Bora mchapwe tu maana hao waovu mnaishi nao na mnawajua lakini hamjatoa ushirikiano(proactively) kwa polisi.

Tena kuanzia sasa mtaishi kwa shida sana
At the end we will be destroying our own country. Re think your thinking ways.
Do you know the entire story???? Au unadandia gari kwambele.
Uhalifu huu hukuanza kwa kuuliwa hawa askari polisi , huku wajomba kaka ndugu na marafiki zetu tushawapoteza.
 
Wewew mlau,hukai huko unabisha nini? Njoo sasa na wewe utandikwe viboko ndo utaaamini,watu wanasema wewe unabisha,mimi nilishakwenda huko kibiashara na yalishanikuta,
nachukia sana mtu akisema ukweli na lijitu lingine linabisha tu.
 
Hapa ndiyo tunakoseaga sana!!
kuuliwa kwa polisi kusiwe chambo ya kuonea wanainchi...kumbukeni kufanya mambo kiintelijensia, na hao wanainchi mkishirikiana nao vizuri wanaweza kuwasaidia kupata mtandao wa majambazi
 
Bungu ipi mkuu ya Korogwe?

Habari za jioni,
Baada ya tukio la kuuliwa askari wetu, jana nilishuhudia kwa macho yangu mwenyewe baadhi ya vijana wakiwa wamelazwa chini huku wakichapwa bakora. Leo hii watu hapa bungu wanachapwa ovyo mtaani. Hii sio haki kabisa.
Ili kupata suluhisho la tatizo hili polisi na vyombo vyetu vya usalama vitumie ueledi wa hali ya juu kabisa.
 
Hata huku mwanza kuna vijana wamechukuliwa ma kupelekwa kusiko julikana. Inasemekana walikuwa wamejikusanya huku wanazungumzia siasa na kuikashf serkal.

Kama serkal imeamua kutafta namna ya kunyanyasa wananch wao kwa kisingizio cha kuuwawa askar. Mungu anawaona
Na anawaona kweli
 
Mi nawashauri wawapeleleze wazanzibar, wanaweza kuwa na visasi na mambo mbalimbali Bara!
 
Habari za jioni,
Baada ya tukio la kuuliwa askari wetu, jana nilishuhudia kwa macho yangu mwenyewe baadhi ya vijana wakiwa wamelazwa chini huku wakichapwa bakora. Leo hii watu hapa bungu wanachapwa ovyo mtaani. Hii sio haki kabisa.
Ili kupata suluhisho la tatizo hili polisi na vyombo vyetu vya usalama vitumie ueledi wa hali ya juu kabisa.
Hawawezi kuwapiga bila sababu,
acha kuwafundisha kazi polisi, waacheni wafanye kazi yao.

Hivi kwanini hamuoni mema wanayofanya..mnaona mabaya tu.

Roho imeniuma sana kuuliwa kwa polisi wetu. Mungu ingilia kati.
 
Sasa wananchi wengi mnapigwaje na watu wachache
 
Ndio maana wanapouwawa na magaidi, watu wanafurahia, Polisi wa Tanzania ni waonevu sana.
 
Back
Top Bottom