Askari polisi waanza kuchalaza wananchi bakora

Askari polisi waanza kuchalaza wananchi bakora

Habari za jioni,
Baada ya tukio la kuuliwa askari wetu, jana nilishuhudia kwa macho yangu mwenyewe baadhi ya vijana wakiwa wamelazwa chini huku wakichapwa bakora. Leo hii watu hapa bungu wanachapwa ovyo mtaani. Hii sio haki kabisa.
Ili kupata suluhisho la tatizo hili polisi na vyombo vyetu vya usalama vitumie ueledi wa hali ya juu kabisa.

Police wako very poor kwenye PR, Polisi inategemea sana Raia kufanya kazi zake, ukishakuwa na uadui na Raia utapataje Taarifa?,
 
Hawawezi kuwapiga bila sababu,
acha kuwafundisha kazi polisi, waacheni wafanye kazi yao.

Hivi kwanini hamuoni mema wanayofanya..mnaona mabaya tu.

Roho imeniuma sana kuuliwa kwa polisi wetu. Mungu ingilia kati.
Acha ubazazi. Sorry for saying so.
Kazi na juhudi za polisi kuja hapa bungu na maeneo ya jirani ni jambo jema sana kwetu sisi wakazi wa eneo hili. Hakuna sheria ya polisi kumchapa mtu bakora tena mtu ametii amri.
Sakata zima unalifahamu mkuu???? Au unajua tu vifo vya vijana/kaka zetu polisi?
 
Habari za jioni,
Baada ya tukio la kuuliwa askari wetu, jana nilishuhudia kwa macho yangu mwenyewe baadhi ya vijana wakiwa wamelazwa chini huku wakichapwa bakora. Leo hii watu hapa bungu wanachapwa ovyo mtaani. Hii sio haki kabisa.
Ili kupata suluhisho la tatizo hili polisi na vyombo vyetu vya usalama vitumie ueledi wa hali ya juu kabisa.

= kucharaza

Tanzania sheria zipo haki hakuna.
 
Habari za jioni,
Baada ya tukio la kuuliwa askari wetu, jana nilishuhudia kwa macho yangu mwenyewe baadhi ya vijana wakiwa wamelazwa chini huku wakichapwa bakora. Leo hii watu hapa bungu wanachapwa ovyo mtaani. Hii sio haki kabisa.
Ili kupata suluhisho la tatizo hili polisi na vyombo vyetu vya usalama vitumie ueledi wa hali ya juu kabisa.
Hawa askari ndo maana wakipatwa na majanga watu wanafurahi,sa kuwapiga raia wasokua na hatia ndo suluhisho? hivi kweli mtu gani mwenye akili timamu apige tukio baya km lile tena kuua nguvu ya dola halafu abaki kijijini hpo hpo? inauma kupoteza askari wetu but inauma zaidi kuona raia wema wanapigwa bila makosa..
 
Niseme ukweli tu moja ya sababu zilizosabaisha hadi hii hali kufikia hapa ilipofika ni tatzo la polisi kutumia nguvu bila utaratibu wakati mtunguaji wanamjua. Walimfuga tangu vikindu wanawatesa wananchi tu hasa waislam hii sio haki. Na hakuna cha maana watachofanya zaidi ya kutesa watu wa huko tu lakn hawatamkamata mhalifu kwa style hiyo.
 
Kwa staili hiyo wasahau kupewa ushirikiano.
Tatizo la askari wengi wa africa hasa tanzania ni kutumia nguvu kiliko akili kitu ambacho kitawafanya kila kitu kifail maana nguvu ni nyngi bila akili wala mbinu
 
Hili ndio tatizo la police wetu...solution kwao ni nguvu ...
Hapa tumepoteza askari wetu...ila taarifa tunazo ambiwa kuwa jambazi alikuwa mmoja..
Yaani askari mmoja awauwe wote bila kurejesha mapigo huku wakiwa na silaha?
Then tunambiwa huyu jambazi mmoja akakusanya silaha zote 8 na kwake 9 akazibeba mgongoni !! Akatokomea na mzigo wake ..
Jee nani alitoa ushahidi huo?
Askari hili tatizo linatakiwa kuunda timu ya wataalam wa usalama...wachunguze kisa cha mambo haya...
Kuvamia kijiji kizima kutesa ..haisaidii kama ambavyo haijasaidia huko nyuma..mna end up kutesa innocents...na jambazi likutokomea...
Kama hamna fedha za mafunzo angalau angalieni CI channel muangalie the real investigation zikifanyika kupata wahalifu.
Bora serikali waekeeni hii chanel polise wote wajifunze
 
Acha ubazazi. Sorry for saying so.
Kazi na juhudi za polisi kuja hapa bungu na maeneo ya jirani ni jambo jema sana kwetu sisi wakazi wa eneo hili. Hakuna sheria ya polisi kumchapa mtu bakora tena mtu ametii amri.
Sakata zima unalifahamu mkuu???? Au unajua tu vifo vya vijana/kaka zetu polisi?
Mhariri njoo hapa
 
Sasa ndio nimejua vizuri ni kwanini wananchi huwa wanashangilia sana kila wakisikia kuna Polisi wameuwawa, kujeruhiwa au Kubakwa..
Tangu lini wasimamia sheria wakapendwa na wahalifu kokote duniani ?

- Na ndio maana mkivamiwa huwa tunafika eneo la tukio baada ya majambazi kuondoka na yameshawatepesha maana MMEJAA UNAFIKI
 
Yaani shida kweli ukipeleka taarifa za wizi/biashara ya Madawa ya Kulevya Lazima uwe na uthibitisho kwamba apo mtaaani ivyo vitu vinafanyika na hata kama vinafanyika Wakienda wakikosa ushaidi wewe ulijipendekeza kupeleka taarifa wanadili na wewe awo maaskari. Sasa apo mtatuonea raia Wema na wakati wanaofanya hayo matukio wanajulikana eiza kwa jamii, polisi na Taasisi nyingine
 
Hizi ni akili ndogo na za kizamani na za kipuuzi! Kama unajua kuwa hao Wananchi wanaishi na wahalifu then utawajua na wahalifu! Nini kinachokuhakikishia kuwa hao wahalifu wamo uraiani? Badala yake hapo ndo pa kuacha kuwafuatilia Wahalifu husika na kuwaonea Raia! Li wapi jeshi la Polisi linalojisifu kwa Intelligence? Kwa Intelligence yenye akili wangedraft theories za kutosha na wangewapata wahalifu bila ya wasiohusika!
Ingia jeshini ukasaidie kufundisha intelligence maana hapa jf hua mnajifanya mnajua kila kitu kwa sababu mna-type kwa urahisi na fake ID.
 
Back
Top Bottom