Askari Polisi (FFU) aliyebaka mwanafunzi Jela miaka 30


jembejembe

jembejembe

Senior Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
196
Likes
335
Points
80
jembejembe

jembejembe

Senior Member
Joined Jun 9, 2016
196 335 80
Askari polisi Rafael Paulo aliyekuwa kitengo cha kutuliza ghasia FFU jijini Arusha amehukumiwa jela miaka 30, viboko 12 na faini milioni 15.

Yeye amesema hakubaliani na hukumu hiyo, atakata Rufaa.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
Askari polisi Rafael Paulo aliyekuwa kitengo cha kutuliza ghasia FFU jijini Arusha amehukumiwa jela miaka 30 ,viboko, 12 na faini milioni 15 .yeye amesema akubaliani na ukumu hiyo atakata Rufaa

shemeji

akubaliani = hakubaliani
ukumu= hukumu

samahani lakini
 
D

Donald Lema

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
146
Likes
176
Points
60
D

Donald Lema

Senior Member
Joined Jul 11, 2015
146 176 60
Hata asipokubali,tuna mpango wa kukata rufaa afungwe maisha.
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
sisemi na kubaliana na mhali,fulakini mazingira na maelezo ya mbakwaji yanachanganya sana
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
821
Likes
293
Points
80
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
821 293 80
Amepata Haki Yake
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,025
Likes
10,492
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,025 10,492 280
Wanapowapiga wananzengo wanajiona watakatifu na wateule fulani hivi. Stahili yake
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,138
Likes
5,188
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,138 5,188 280
Hiyo kesi imehukumiwa kihisia zaidi, yule mwanafunzi alijikanyaga sana kwenye maelezo.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,025
Likes
10,492
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,025 10,492 280
Utaendelea kutandikwa tu, regardless jamaa kafungwa jela.
Nilijua umeumia robot lako kula mvua. Ndiyo maana tunasema nchi hii ni yetu sote tuheshimiane, unaweza kudhani mahabusu na magereza ni kwa ajili ya upande wa pili kumbe sio. AKOME
 
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
2,153
Likes
1,993
Points
280
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
2,153 1,993 280
Anapelekwa jela gani tuwapelekee manyapara mafuta ya kulainisha kabisa
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,223
Likes
5,440
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,223 5,440 280
Apigwe ndani. mapema
 
Quarterpin

Quarterpin

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
1,257
Likes
937
Points
280
Quarterpin

Quarterpin

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
1,257 937 280
Kama huyu jamaa ni ndugu yako, ukitaka apate unafuu, na hata kesi ikajadiliwe bungeni, wewe jenga mazingira kwamba UKAWA wanasapoti sana hiyo adhabu sababu ya manyanyaso ya polisi, fasta tu utasikia hukumu imeanza kujadiliwa, hahaaa..hahaa hii nchi sometimes raha sana.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
9,806
Likes
5,970
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
9,806 5,970 280
Nilijua umeumia robot lako kula mvua. Ndiyo maana tunasema nchi hii ni yetu sote tuheshimiane, unaweza kudhani mahabusu na magereza ni kwa ajili ya upande wa pili kumbe sio. AKOME
Aliyebakwa amepewa nini nayeye???

Bado ratio ya hayo uliyosema ni1/1000.
 

Forum statistics

Threads 1,237,450
Members 475,533
Posts 29,288,742