Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari akitembea juu ya moto

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 5, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni adhabu au ndo mazoezi.
    kweli tuliambiwa tutakula kwa jasho,,hii ni zaidi ya jasho.
     
  3. Mosskiss

    Mosskiss Senior Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sa ndo maana yake nn? Naona na wengine wamejiandaa..
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Maaskari wengi wanaoitwa "Special Forces" hayo ni mazoezi ya kawaida sana!
     
  5. M

    Mwanza One Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kiboko naona huyu anakula kwa moto......................
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .....Ni kuonyesha kila kitu kinawezekana under the Sun.
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    naombeni kujua lengo la mazoezi haya.
    kwamba wanafanywa sugu ili baadae hata wakiwa kwenye moto wasiungue au?
    hivi hata nchi zilizoendelea wanafanya mazoezi kama haya?
    kama lengo ni kuweza kuukabili moto,si kuna vifaa mf. mavazi yanayozuia moto,au tanzania haina uwezo na vifaa hivyo ndo maana inabidi askari wake wawe na miguu/nyayo ambayo ni fireproof.
    naombeni majibu jamani maana nawaonea huruma hawa askari.haya ni mateso
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Pamoja na shuruba zote hizo masikini wanalipwa mishahara kiduchu mno
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,074
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    aweke macho kisogoni tuone basi!
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,074
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    Huyo yupo kwenye kitengo cha entertainment au mazingaombwe!!!!
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Cheusi umeniacha hoi kwa mwaswali yako
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hata mim yameniacha hoi.
    huyo kwenye avatar ni wewe au ndio wifi yetu?
    ana shepu matata.
    hivi mfukunyuzi kapotelea wapi jamani,nampenda sana yule baba.
     
  13. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Signature yako inawasilisha ukweli ambao wengi hawaupendi wala kuubali
    Hongera

     
  14. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaongezewa ARI ya kujiamini kuwa kila kitu kinawezekana. Ukijiamini unaweza hata ukadaka risasi iliyofyatuliwa!!
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kweli lkn nawaonea huruma maana mim naponda maraha ndani ya Yesu.
    hata hivyo kila kinywa kitakiri kuwa Yesu ni bwana,narudia kila kinywa na kila goti litapigwa mbele ya mfalme wangu.
    Yaani acheni tu jamani kwa Yesu kuna raha ndio mana sina cha kumlipa bali kumkiri kila nipatapo fursa.
     
  16. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    walikuwa kwenye magfunzo yaliyoandaliwa na PEAK performance..
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mmmh, huyu ndo alotapika nyoka kwa Babu?
     
Loading...