Asili ya shanga, rozali na misaafu ni ipi Hasa?

Asili ya shanga, rozali na misaafu ni ipi Hasa?

Rabbon

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2022
Posts
25,937
Reaction score
41,155
Salaam, shalom!!


Najaribu kuangalia tofauti kati ya shanga zinatumiiwa na Waganga, maasai, rozali na misaafu ,zinakuwa na mwonekano unaokaribiana Kwa karibu!!

Nini Hasa asili ya shanga, rozali na misaafu ?

Wenye majibu tafadhali 🙏
 
Salaam, shalom!!


Najaribu kuangalia tofauti kati ya shanga zinatumiiwa na Waganga, maasai, rozali na misaafu ,zinakuwa na mwonekano unaokaribiana Kwa karibu!!

Nini Hasa asili ya shanga, rozali na misaafu ?

Wenye majibu tafadhali 🙏
Kuhussu rozari kasone MARIOLOGY
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom