Asikudanganye mtu bana hii kitu ni tamu balaaaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asikudanganye mtu bana hii kitu ni tamu balaaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul S.S, Aug 6, 2011.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Hapa nipo mitaa fulani ndani ndani huku mbezi na ninakamu hii maneno, muuzaji anadai wateja wamepungua sana kipindi hiki
    KITIMOTO.jpg
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi naona ndizi,mchicha na vipande vya nyanya tu hapo
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Karantin imepigwa mbeya na iringa utaugua ww mafua ya nguruwe
     
  4. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii siyo mboga kweli na huu mwezi mtukufu
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Teh teh teeh vaa miwani mkuu
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Karantini umesema ipo Dar au Mbeya na Iringa? lakini hapa ni daslamu mkuu
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unaposema wateja wamepungua kipindi hiki yani tukuelewe vipi?
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    inamaanisha wateja wakubwa wa hii kitu hawa hudhurii kwa sasa sijui kwanini
     
  9. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado hujakamilisha utamu wenyewe!mbona hakuna kimiminika chochote mkuu?
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu, umeua hapo.
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,151
    Likes Received: 3,339
    Trophy Points: 280
    Nguruwe mtamu usiambiwe bana.
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Ha haaa mkuu ingawa kunaukweli lakini nachelea kukiri hivyo nisije nikashambuliwa na wenyewe
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Duh mkuu nimekubali wewe mtaaluma wa hii habari, itakuwa haina uhondo kukamata hii maneno bila kimiminika cha kushushia, kilikuwepo pembeni sema wakati nafotoa kimeo changu cha mchina kilikonsetreiti kwenye mboga
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mkuu hiyo kama sio kimara itakuwa vingunguti halafu mwezi mkuu ushaanza kunihatarishia swaumuh yangu..

    Astaqafilah..
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Eeeh bana eeeeeh kitu imesimama si mchezo!! mbuzi katoliki huyoooooooooooooooooooooooooooooo
     
  16. M

    Mayu JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Alooo umenitamanisha kinoma ngoja niende na mimi nikajipatie kitu murua plus castel bariiiiiidi
     
  17. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,240
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Pale ni safari resort; wanafuga wenyewe na ndizi wanalima Boko.
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    si mseme tu mau-staadhi kwa sasa wako mfungoni ndio maaana wateja wamepungua hasa kule Zenji
     
  19. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,910
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona chakula kingi hivyo
    hakuna bajeti?
    umasikini huu unaletwa na tumbo
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145


    Nimeuliza huko jukwaa la utani watu wakafikiri natania asante mdau kwa kuniwakilisha.
     
Loading...