Asije mtu akawadanganya kuhusu nguva

Asije mtu akawadanganya kuhusu nguva

Sasa mbona Mimi nimezoea kumuona yule juu mtu chini Kia la fish..🙄
 
Hawa wazee wetu wa zamani walikuwa waongo sana,,
Wametudanganya mengi sn,,ikiwemo uhalisia wa nguva..
Zeruzeru,,
Vibwengo..nk

Walikuwa na maana kubwa sana, siyo kwamba walikuwa hawajui wanadanganya!
 
ni kweli havipo mkuu,ila Tz kuna mauza uza mengi sana huku.kuna sehemu fulani porini ukipita unahisi joto lile la jiko la mkaa yani unakua kama unaungua kabisa,ila ukifika hatua kama kumi mbele unajiskia sawa.kila siku ukipita hapo unahisi hivo
Duu,,aisee!!sasa kama havipo hawa watu wa zamani walikuwa waongo sana,,
Nakumbuka baba yangu mdogo alinipa story fulani kuhusu vibwengo ndy nimegunduwa sasa kumbe nae alikuwa mwongo namba moja..kipindi hicho nina miaka kama kumi hivi...basi
anasema,,kulikuwapo na jamaa fulani alikuwa ni askari wa mkoloni kipindi hicho cha zamani,,huyo jamaa alikuwa anakaa chumbageni tanga,,,anasema kwamba kipindi hicho vibwengo walikuwa wengi sna tu maeneo hayo sababu ni jirani na Bahari,
Ikatokea huyo jamaa siku moja amekwenda chooni usiku akakutana na vibwengo,,,,,,,,anasema vilikuwa vifupi sana na ndevu ndefu,,ila vimejaa misuli balaa,,tena vina matege..
Akasema yule askari wa mkoloni alikuwa na kipensi na mabuti ya Jeshi,,zile buti mbele nondo,,
Yule baba anakwambiya ,,vibwengo vilitaka kumletea mauzauza yule askari wa zamani wa mkoloni ,,jamaa hakukubali zilizuka ngumi za kufa mtu,,baina ya vibwengo viwili na yule askari wa mkoloni,,
anakwambiya asubuhi walikutwa vibwengo wawili wamezirai na yule askari pia kazirai,,vita ilikuwa Kali sana,,jamaa lile buti mbele nondo ndy vilimsaidia kuwazimisha vibwengo.
Duu..kumbe yule baba mdogo fix tupu..
Hawa wazee wa zamani hawa!!!!
 
Duu,,aisee!!sasa kama havipo hawa watu wa zamani walikuwa waongo sana,,
Nakumbuka baba yangu mdogo alinipa story fulani kuhusu vibwengo ndy nimegunduwa sasa kumbe nae alikuwa mwongo namba moja..kipindi hicho nina miaka kama kumi hivi...basi
anasema,,kulikuwapo na jamaa fulani alikuwa ni askari wa mkoloni kipindi hicho cha zamani,,huyo jamaa alikuwa anakaa chumbageni tanga,,,anasema kwamba kipindi hicho vibwengo walikuwa wengi sna tu maeneo hayo sababu ni jirani na Bahari,
Ikatokea huyo jamaa siku moja amekwenda chooni usiku akakutana na vibwengo,,,,,,,,anasema vilikuwa vifupi sana na ndevu ndefu,,ila vimejaa misuli balaa,,tena vina matege..
Akasema yule askari wa mkoloni alikuwa na kipensi na mabuti ya Jeshi,,zile buti mbele nondo,,
Yule baba anakwambiya ,,vibwengo vilitaka kumletea mauzauza yule askari wa zamani wa mkoloni ,,jamaa hakukubali zilizuka ngumi za kufa mtu,,baina ya vibwengo viwili na yule askari wa mkoloni,,
anakwambiya asubuhi walikutwa vibwengo wawili wamezirai na yule askari pia kazirai,,vita ilikuwa Kali sana,,jamaa lile buti mbele nondo ndy vilimsaidia kuwazimisha vibwengo.
Duu..kumbe yule baba mdogo fix tupu..
Hawa wazee wa zamani hawa!!!!

hahahaha eti ngumi za kufa mtu,wazee wa zamani walikuwa wanaongeza chumvi sana.kuna mzee alisema kwamba Gamboshi kuna mpaka reli wana train zao huko na ma hospitali makubwa.
alafu wazee hawaachi kutudanganya,mwaka juzi nilikasikia kazee fulani kwenye taarifa ya habari kanadai Hitrel aliwahi kutua hapa Tanzania na kalimuona kwa macho yake[emoji1787].ni ka veteran ka vita kuu ya pili ya Dunia,mimi kalinishangaza kwa sababu Historia inasema Hitrel alifika Africa mara moja na alikaa siku moja tu tena ilikua ni Ethiopia kama sio nchi moja ya Maeneo hayo
 
Ila nilichogunduwa nguva ana kitovu ,,na papuchi kama mwanamke,, ukimuangalia sana unaweza shawishika,,ndy maana hawa wazee wa zamani wanadanganyana ..
 
Duu,,aisee!!sasa kama havipo hawa watu wa zamani walikuwa waongo sana,,
Nakumbuka baba yangu mdogo alinipa story fulani kuhusu vibwengo ndy nimegunduwa sasa kumbe nae alikuwa mwongo namba moja..kipindi hicho nina miaka kama kumi hivi...basi
anasema,,kulikuwapo na jamaa fulani alikuwa ni askari wa mkoloni kipindi hicho cha zamani,,huyo jamaa alikuwa anakaa chumbageni tanga,,,anasema kwamba kipindi hicho vibwengo walikuwa wengi sna tu maeneo hayo sababu ni jirani na Bahari,
Ikatokea huyo jamaa siku moja amekwenda chooni usiku akakutana na vibwengo,,,,,,,,anasema vilikuwa vifupi sana na ndevu ndefu,,ila vimejaa misuli balaa,,tena vina matege..
Akasema yule askari wa mkoloni alikuwa na kipensi na mabuti ya Jeshi,,zile buti mbele nondo,,
Yule baba anakwambiya ,,vibwengo vilitaka kumletea mauzauza yule askari wa zamani wa mkoloni ,,jamaa hakukubali zilizuka ngumi za kufa mtu,,baina ya vibwengo viwili na yule askari wa mkoloni,,
anakwambiya asubuhi walikutwa vibwengo wawili wamezirai na yule askari pia kazirai,,vita ilikuwa Kali sana,,jamaa lile buti mbele nondo ndy vilimsaidia kuwazimisha vibwengo.
Duu..kumbe yule baba mdogo fix tupu..
Hawa wazee wa zamani hawa!!!!
😂😂😂😂😂😂😂😂😂
 
Nguva ukigoogle wote wanakuja wamevaa sidiria, sijui nani kawauzia na kwanini?
 
[emoji38] [emoji38] kwamba walikuwa wakimvua wanakata mkia wanasepa, juu wanaacha hapo ufukweni.

lakini wahenga sijui walituonaje!!!!
 
hahahaha eti ngumi za kufa mtu,wazee wa zamani walikuwa wanaongeza chumvi sana.kuna mzee alisema kwamba Gamboshi kuna mpaka reli wana train zao huko na ma hospitali makubwa.
alafu wazee hawaachi kutudanganya,mwaka juzi nilikasikia kazee fulani kwenye taarifa ya habari kanadai Hitrel aliwahi kutua hapa Tanzania na kalimuona kwa macho yake[emoji1787].ni ka veteran ka vita kuu ya pili ya Dunia,mimi kalinishangaza kwa sababu Historia inasema Hitrel alifika Africa mara moja na alikaa siku moja tu tena ilikua ni Ethiopia kama sio nchi moja ya Maeneo hayo
Hitrel???
 
Back
Top Bottom