Hawa wazee wetu wa zamani walikuwa waongo sana,,
Wametudanganya mengi sn,,ikiwemo uhalisia wa nguva..
Zeruzeru,,
Vibwengo..nk
Hivyo vibwengo ni fikirishi tu mkuu,,sdihani kama vipo kwelihahaha[emoji1787] vibwengo ndio kwa kiingereza wanaita Leprechaun. ila tofauti ni kwamba cha bongo kinakuuliza “umenionea wapi ?” ila cha kizungu ukikikamata kinakupa nafasi ya kuchagua wish 3 ili kiku grant
Ndio marmaid au?
Hivyo vibwengo ni fikirishi tu mkuu,,dihani kama vipo kweli
Huyu ndio nguva halisiView attachment 1554508
Huyo sio nguva kwenye hiyo picha ni nyangumiHuyu ndio nguva halisiView attachment 1554508
Huyo sio nguva kwenye hiyo picha ni nyangumi
Yeah trueHuyo ni nyangumi.
MhHuyu ndio nguva halisiView attachment 1554508
Yeah Ndio huyo kizungu wanamwita WhaleNdio huyu wanasema ni kiumbe mkubwa kuliko wote duniani?