AS Vita waingia mjini kikomando


nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
3,244
Likes
2,759
Points
280
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
3,244 2,759 280
Moja kati ya timu tishio na yakuogopwa barani africa AS VITA imeingia mjini kikomandoo na kuapa kutekeleza mission yao ya siri kikomandoo bila kuithiri diplomasia za nchi zetu mbili kati ya CONGO na TANZANIA..
Mapema leo as vita ilionekana kwenye hoteli moja mjini lakini baada ya wale wazee wa SPRAY na NDUMBA kupewa taarifa walipo wasakata kabumbu hao walienda na vitendea kazi vyao bila kuwakuta wahusika..

Inasemekana as vita wamechukua hotel 5 tofauti na hawakai eneo moja kwa zaidi ya masaa mawili kwa ajili ya usalama wao..ni mambo ya ajabu kabisa hata kuyaelezea lakini ndio hvyo mikia wamewekeza kwenye ndumba na fitna zaidi kuliko kusakata kabumbu uwanjani.

Mikia mnalitia aibu taifa bila kujijua, lakin pamoja na kashfa hizo za ndumba na kupuliza rungu spray kipigo chenu kipo pale pale.

Tukutane jmos taifa mida ya saa moja nitakua na jezi yangu pendwa ya kijani na njano....MUNGU IBARIKI AS YANGA VITA

Mungu ibariki team yetu pendwa ya kocha wetu mwinyi zahera


DAIMA MBELE NYUMA MWIKO

Sent using Jamii Forums mobile app
Daaaaah wanahama hama hivyo ndio basi tena wameshafungwaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

cha1509

Member
Joined
Jul 6, 2018
Messages
76
Likes
177
Points
40
C

cha1509

Member
Joined Jul 6, 2018
76 177 40
Moja kati ya timu tishio na yakuogopwa barani africa AS VITA imeingia mjini kikomandoo na kuapa kutekeleza mission yao ya siri kikomandoo bila kuithiri diplomasia za nchi zetu mbili kati ya CONGO na TANZANIA..
Mapema leo as vita ilionekana kwenye hoteli moja mjini lakini baada ya wale wazee wa SPRAY na NDUMBA kupewa taarifa walipo wasakata kabumbu hao walienda na vitendea kazi vyao bila kuwakuta wahusika..

Inasemekana as vita wamechukua hotel 5 tofauti na hawakai eneo moja kwa zaidi ya masaa mawili kwa ajili ya usalama wao..ni mambo ya ajabu kabisa hata kuyaelezea lakini ndio hvyo mikia wamewekeza kwenye ndumba na fitna zaidi kuliko kusakata kabumbu uwanjani.

Mikia mnalitia aibu taifa bila kujijua, lakin pamoja na kashfa hizo za ndumba na kupuliza rungu spray kipigo chenu kipo pale pale.

Tukutane jmos taifa mida ya saa moja nitakua na jezi yangu pendwa ya kijani na njano....MUNGU IBARIKI AS YANGA VITA

Mungu ibariki team yetu pendwa ya kocha wetu mwinyi zahera


DAIMA MBELE NYUMA MWIKO

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuwa mchawi sio lazima utembee na matunguli, kuwa na fikra kama zako tu, zinatosha kukuelezea haiba yako!
Inamaana hujui Simba ikifanya vizuri mwakani nchi yetu itaongeza wawakilishi automatic?
Nimeamini kuwa KUJUA KUSOMA NA KUANDIKA HAKUJAWA SULUHISHO LA UJINGA!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binti Kirembwe

Binti Kirembwe

Senior Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
184
Likes
143
Points
60
Binti Kirembwe

Binti Kirembwe

Senior Member
Joined Apr 23, 2017
184 143 60
M

mumby

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2014
Messages
2,739
Likes
2,062
Points
280
M

mumby

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2014
2,739 2,062 280
Ujinga wenu huo ndio mnajikuta mnabet wake zenu halafu baadaye mnatafuta kuonewa huruma!
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,141
Likes
4,633
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,141 4,633 280
Kwa jinsi Vita walivyo na huo wasiwasi basi ameshafungwa kirahisi kabisa ,maana kila jambo litawapa shaka
 
Binti Kirembwe

Binti Kirembwe

Senior Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
184
Likes
143
Points
60
Binti Kirembwe

Binti Kirembwe

Senior Member
Joined Apr 23, 2017
184 143 60
Van pebles

Van pebles

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
512
Likes
598
Points
180
Van pebles

Van pebles

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
512 598 180
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
7,973
Likes
15,209
Points
280
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
7,973 15,209 280
Kuwa mchawi sio lazima utembee na matunguli, kuwa na fikra kama zako tu, zinatosha kukuelezea haiba yako!
Inamaana hujui Simba ikifanya vizuri mwakani nchi yetu itaongeza wawakilishi automatic?
Nimeamini kuwa KUJUA KUSOMA NA KUANDIKA HAKUJAWA SULUHISHO LA UJINGA!

Sent using Jamii Forums mobile app
Aliekuambia tunashida yakwenda huko kwa kupitia migongo ya mikia nanii?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,272,373
Members 489,924
Posts 30,449,207