AS Vita waingia mjini kikomando


zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
6,636
Likes
9,235
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
6,636 9,235 280
Kuwa mchawi sio lazima utembee na matunguli, kuwa na fikra kama zako tu, zinatosha kukuelezea haiba yako!
Inamaana hujui Simba ikifanya vizuri mwakani nchi yetu itaongeza wawakilishi automatic?
Nimeamini kuwa KUJUA KUSOMA NA KUANDIKA HAKUJAWA SULUHISHO LA UJINGA!

Sent using Jamii Forums mobile app
Eeeeeh hilo hatujali sisi kwanza manara kasema hataki tuishangirie simba.....yanga wote tunashangiria As vita .....ba mutu ba congo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,254
Likes
22,298
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,254 22,298 280
Mungu ibariki AS YANGA VITA CLUB! In Sha Allah ntaingia uwanjani mapema saa 3 Asubuhi!

QUOTE="Nifah, post: 30746201, member: 207619"]Naamini Wanayanga wenzetu wa Congo hawatotuangusha kesho, Viva As Yanga Vita.



Sent from my iPhone using JamiiForums[/QUOTE]
Broh ujue sikuelewi? Ushabiki wa Yanga umeanza lini?


Sent from my iPhone using JamiiForums
hii ni timu YETU!
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
3,874
Likes
2,403
Points
280
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
3,874 2,403 280
Ushauri wangu kwa wana simba As vita wamefikia katika gesti ya kawaida sana ongeeni na Tanesco wakate umeme ule mtaa watashindwa kulala na joto hili la Dar hivyo watakuwa na uchovu wakiingia uwanjani mtajipigia tu mwazo mwisho

Sent using Jamii Forums mobile app
Tukose umeme kwa ajili ya mambo yasiyotuhusu aah hiyo hapana
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
7,973
Likes
15,209
Points
280
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
7,973 15,209 280

Forum statistics

Threads 1,272,376
Members 489,924
Posts 30,449,310