AS Vita waingia mjini kikomando


hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
7,973
Likes
15,209
Points
280
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
7,973 15,209 280
Moja kati ya timu tishio na yakuogopwa barani africa AS VITA imeingia mjini kikomandoo na kuapa kutekeleza mission yao ya siri kikomandoo bila kuithiri diplomasia za nchi zetu mbili kati ya CONGO na TANZANIA..
Mapema leo as vita ilionekana kwenye hoteli moja mjini lakini baada ya wale wazee wa SPRAY na NDUMBA kupewa taarifa walipo wasakata kabumbu hao walienda na vitendea kazi vyao bila kuwakuta wahusika..

Inasemekana as vita wamechukua hotel 5 tofauti na hawakai eneo moja kwa zaidi ya masaa mawili kwa ajili ya usalama wao..ni mambo ya ajabu kabisa hata kuyaelezea lakini ndio hvyo mikia wamewekeza kwenye ndumba na fitna zaidi kuliko kusakata kabumbu uwanjani.

Mikia mnalitia aibu taifa bila kujijua, lakin pamoja na kashfa hizo za ndumba na kupuliza rungu spray kipigo chenu kipo pale pale.

Tukutane jmos taifa mida ya saa moja nitakua na jezi yangu pendwa ya kijani na njano....MUNGU IBARIKI AS YANGA VITA

Mungu ibariki team yetu pendwa ya kocha wetu mwinyi zahera


DAIMA MBELE NYUMA MWIKO

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
7,973
Likes
15,209
Points
280
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
7,973 15,209 280
Da Pride

Da Pride

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
399
Likes
365
Points
80
Da Pride

Da Pride

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
399 365 80
Hainaga noumaaaa mtani, tena ikibidi muwakaribishe kabisa Mitaa ya Jangwan mashost zenu maan Mume wenu Simba ndogo huyoooo anakaribia kuongeza mke wa pili baada ya weye Binti YANGA kuolewa siku na tarehe sawa ya 16.


Asanten kwa kuja Vyuraaaa FC

Sent using Jamii Forums mobile app
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,751
Likes
17,035
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,751 17,035 280
Moja kati ya timu tishio na yakuogopwa barani africa AS VITA imeingia mjini kikomandoo na kuapa kutekeleza mission yao ya siri kikomandoo bila kuithiri diplomasia za nchi zetu mbili kati ya CONGO na TANZANIA..
Mapema leo as vita ilionekana kwenye hoteli moja mjini lakini baada ya wale wazee wa SPRAY na NDUMBA kupewa taarifa walipo wasakata kabumbu hao walienda na vitendea kazi vyao bila kuwakuta wahusika..

Inasemekana as vita wamechukua hotel 5 tofauti na hawakai eneo moja kwa zaidi ya masaa mawili kwa ajili ya usalama wao..ni mambo ya ajabu kabisa hata kuyaelezea lakini ndio hvyo mikia wamewekeza kwenye ndumba na fitna zaidi kuliko kusakata kabumbu uwanjani.

Mikia mnalitia aibu taifa bila kujijua, lakin pamoja na kashfa hizo za ndumba na kupuliza rungu spray kipigo chenu kipo pale pale.

Tukutane jmos taifa mida ya saa moja nitakua na jezi yangu pendwa ya kijani na njano....MUNGU IBARIKI AS YANGA VITA

Mungu ibariki team yetu pendwa ya kocha wetu mwinyi zahera


DAIMA MBELE NYUMA MWIKO

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiona hivyo basi ujue simba imewashinda kisaikolojia.
 

Forum statistics

Threads 1,272,369
Members 489,924
Posts 30,449,122