****arushaone & lady doctor****


You are LUCKY, keep him well.
 
Hawajaniona siku nyingi huku chit chat ndio maana wanantamani.

Halafu wewe shika adabu yako na adabu ikushike, tinga tinga bibiyo. Mwanamke t.ako. Unanini weye?

Kama kweli hebu geuka nikuone.....! Mzima wewe? Kiukweli jukwaa hili limekumisi muno. Kutwa unashinda stress corner si niukuje na kibande hii?
 
Last edited by a moderator:
Shemejiii !
Unajimix ujue?
Ukipewa fulu- skepu uelezee umeijuaje chupi ya hilo lijamaa ina viuaua utastetije?
Shaul'ako mi simo!


Hapo umenena kaka-braza!!!!! Nadhani napaswa nimpeleke kwenye kitchen party kwani bado mapema sana!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…