Capt Tamar
JF-Expert Member
- Dec 15, 2011
- 13,232
- 18,401
Hii post ina wiki sasa! Usiku wa kuamkia leo mvua imenyesha almost arusha nzimaYaan ni hatar Barbara ya Moshi arusha haipitiki tupo hapa kwa wasomali mabasi yote ya mikoani yamekwama
Hii post ina wiki sasa! Usiku wa kuamkia leo mvua imenyesha almost arusha nzimaYaan ni hatar Barbara ya Moshi arusha haipitiki tupo hapa kwa wasomali mabasi yote ya mikoani yamekwama
nje ya mada .. vp Mkuu unakuja kwenye mkutano wetu ule nini? ukijibiwa nitag plzNje ya mada mkuu bushland. Nielekeze hapo Arusha sehemu ambayo naweza kupata guest house ya bei chee, nategemea kuja huko Alhamis 1/5/2019 ila sina hela nyingi nataka nikae kiguest cha kupata usingizi tu ila kisiwe na vibaka
Kiongozi tulia uandike vizuri, ni pamoja sio pomoja.Wakuu hapa kuna mvua kubwa kweli kweli Pomoja na radi, imeanza tangu mida ya saa tano,Tuombeane uzima
Update
Hii mvua iliyonyesha leo Jumanne. Hapa haijawahi kutokea.
Wakuu hapa kuna mvua kubwa kweli kweli Pomoja na radi, imeanza tangu mida ya saa tano,Tuombeane uzima
Update
Hii mvua iliyonyesha leo Jumanne. Hapa haijawahi kutokea.
Hata huku Moshi Mvua kubwa toka usk tumeamka nayo mpk sasahivi.
AhsantePoleni
Pole swahibaNi balaa yaani
Huyo Asha nusu mrangi ndio huyu anaeuza supu ya makongoro hapa Chalinze? Maana na huyu anasema alikua ArushaDah na miss chuga sana na mvua ya radi. Yani ndio ianzie Friday night umenunua na kuweka msosi na madikodiko yote ya weekend hamna kutoka nje hadi Monday morning huku hupo na demu wako ndani ya blanket ameegemeza kichwa kifuani mwako baada ya mechi kali akisikia mapigo ya moyo. Darini paa la bati likia kwa sauti.
Dah namkumbuka Asha nusu mrangi na mpare.
Haya maisha maamaee
CcYamakagashi
Aiseee Labda ni yeye chalii yangu. Ni miaka mingi sana tangu tuonaneHuyo Asha nusu mrangi ndio huyu anaeuza supu ya makongoro hapa Chalinze? Maana na huyu anasema alikua Arusha
Alipokuja alivinjari na madereva wa ruti za Zambia Rwanda na Congo. Sasa hivi wanakula ma taniboi wa magari ya mkaa. Makonda hawagusi tena.Aiseee Labda ni yeye chalii yangu. Ni miaka mingi sana tangu tuonane
Kwani rais yupo huko?Wakuu hapa kuna mvua kubwa kweli kweli Pomoja na radi, imeanza tangu mida ya saa tano,Tuombeane uzima
Update
Hii mvua iliyonyesha leo Jumanne. Hapa haijawahi kutokea.
Vipi wewe hujasombwa na maji?Pole swahiba
Hapana mm naishi mlimani labda ije kiama ndo mafuriko yatanifikiaVipi wewe hujasombwa na maji?
Mnajua mnachosha sasa! Nilipoingia zamu ya kufungulia mvua nilikuta order zenu za maombi ya mvua kama million 40 hivi ziko mezani na zimeshasainiwa! Namuda wakufungulia na kufunga bomba! Mafaili ya wenzenu yako pending! Acheni mambo ya ajabu nakwa taarifa yenu naleo usiku mimi ndio naingia shift tena!Wakuu hapa kuna mvua kubwa kweli kweli Pomoja na radi, imeanza tangu mida ya saa tano,Tuombeane uzima
Update
Hii mvua iliyonyesha leo Jumanne. Hapa haijawahi kutokea.
Wakuu hapa kuna mvua kubwa kweli kweli Pomoja na radi, imeanza tangu mida ya saa tano,Tuombeane uzima
Update
Hii mvua iliyonyesha leo Jumanne. Hapa haijawahi kutokea.
Ahsante. nilipata Arusha Night Park. Ila kuna kelele. ni shida tu ya hela. hahahaah......
...... Shuka stand kubwa ulizia Arusha star Levolosi kwenye huo mtaa kuna vigesti bei powa na ni town jombaa