Inaonekana wewe ni Jasiri Sana kwenye tasnia ya mvua kali na dhoruba
vip hali ya hewa kwa leoWakuu hapa kuna mvua kubwa kweli kweli Pomoja na radi, Imeanza tangu Mida ya saa tano,
Tuombeane uzima
wawili walipoteza maisha yao ila yalipatikana yakiwa mtoni kwa hyo wanaendelea vizuriPoleni sana lakini hakuna aliyepotezs maisha?
ilikwa hatari mkuu kile kishindo cha Radi na kukatika umeme kilitufanya tujiandae kwa hatari yeyote.Aisee usiku roho zilikuwa mikononi dah
Sasa nimekupata ndio maana umeweka picha ya jack sparrowSaaaana con nshawahi kusafiri na meli ya mafuta miaka flan way back kazi inakishinda nkarudi serikalini
Fanya kazi, acha kuwaza ujinga....Dah na miss chuga sana na mvua ya radi. Yani ndio ianzie Friday night umenunua na kuweka msosi na madikodiko yote ya weekend hamna kutoka nje hadi Monday morning huku hupo na demu wako ndani ya blanket ameegemeza kichwa kifuani mwako baada ya mechi kali akisikia mapigo ya moyo. Darini paa la bati likia kwa sauti.
Dah namkumbuka Asha nusu mrangi na mpare.
Haya maisha maamaee
CcYamakagashi
Nini wewee mkaldayoFanya kazi, acha kuwaza ujinga....
Mkuu hakuna sehemu hata moja ambayo Haina vibaka Arusha, awe mwanamke au mwanaume, wote matapeli na wezi, shukia mianzini ndo angalau guest bei poaNje ya mada mkuu bushland. Nielekeze hapo Arusha sehemu ambayo naweza kupata guest house ya bei chee, nategemea kuja huko Alhamis 1/5/2019 ila sina hela nyingi nataka nikae kiguest cha kupata usingizi tu ila kisiwe na vibaka
Inawezekana tatizo lilitokea pande hizi, umerudi muda si mrefuM
Mbona sehemu nyingi umeme upo
YapKumbe na ww ni wa A.town!?
Nalijua asee lile la mbao ndo limesombwa na maji!?lile linaunganisha engo na kikokwaru kama sjakoseaLile linalounganisha lemara na engo ya sinoni, wengi hawakuenda kazini leo, walikosa PA kupita,
Mi sio chaliii jombaaa, MI jikeshupa
Kwani ukiwa jike huwezi kua Chalii!?Lile linalounganisha lemara na engo ya sinoni, wengi hawakuenda kazini leo, walikosa PA kupita,
Mi sio chaliii jombaaa, MI jikeshupa