Arusha Mjini: Inaonyesha kiwango cha Ujinga wa Watanzania

Arusha Mjini: Inaonyesha kiwango cha Ujinga wa Watanzania

Arusha wana dhalilisha sana Tanzania, hawa Jamaa wanaweza kuuza utu wao kisha Fedha....

Makona ameenda Arusha sababu ya Ukuu wa Mkoa, hana Historia yoyote na Arusha. Leo hii anaenda kuchukua Form na kuna Wajumbe wengi tu wanashangilia.

Hii itajenga Msingi kwa Wakuu wa Mikoa mingine kutafuta Ubunge ktk Mikoa wanayapongiwa. Itazalisha vurugu sana.

Kwanini hakurudi Kigamboni ambako aligombea 2020 na Wajumbe wakamla kichwa.
Hata kama hawamtaki atapita TU, so long as higher authority inamtaka.
 
Kama wananchi wa Arusha watampigia kura wewe inakuhusu nini?
 
Tukana uone! Wana Arusha Mjitafakari, Sasa mtu anatumia jina si lake,mwenye jina akiutaka huo uwaziri itakuwaje?Mimi ndio Paul makundo halisi?!!!
Mkuu kule kwetu Rungwe na Busukolo huwezi kuta huu useng..e wa kutawaliwa na wakuja, kule kama sio mnyakyusa hata ulete maajabu kama yesu bado utasubiri.. Kule kwetu hata mkuu wa wilaya wanatamani hata wamgomee kama sio mwaisa.
 
Mkuu kwanza inapaswa uelewe,Ujinga wa watu wa Arusha siyo Ujinga wa Watanzania wote;Binafsi naungana na wewe kwamba,kiwango Cha Ujinga ni kikubwa kuliko mikoa mingine,yawezekana ndiyo Mkoa ukawa unaongoza Kwa watu wajinga Tanzania !

Daudi Albert Bashite kugombea Arusha si kuwasaidia Watanzania,Bali inawezekana nikwa malengo yake Binafsi,Kama ulivyosema Mkuu wa Mkoa ana nafasi kubwa ya kusukuma gurudumu la Maendeleo kwenye Mkoa husika kuliko Mbunge !

Yaelekea posho,Mshahara na Marupurupu ya Mkuu wa Mkoa ni Cha mtoto ukilinganisha na Mbunge anachopata!,Pia Daudi Albert Bashite yeye anaangalia fursa ya uwezekano wa Kuwa Waziri !
Naomba kukuambia kuwa Arusha wameonyesha kiwango cha Juu sana cha Ujinga ambacho sikukitegemea kwa Majimbo ambayo yana hadhi ya Jiji

Wakuu wa Mikoa hawakatazwi kugombea Ubunge, kwanini Jamaa asirudi kwao kugombea. Mwaka 2020 alienda Kigamboni, Wajumbe wakamkataa.

Mwaka huu kaona eneo ambalo anawamudu ni Arusha.
 
Kama ni mtanzania ana haki ya kugombea popote katika JMT. Nenda nawe ukagombee kwao. Acha ukabila
Toka kigoma na jina lako la Paul Christian John kagombee Zenji uone, kimaandishi una haki hiyo ila kiuhalisia watakuktaa mapema.
 
Mkuu kule kwetu Rungwe na Busukolo huwezi kuta huu useng..e wa kutawaliwa na wakuja, kule kama sio mnyakyusa hata ulete maajabu kama yesu bado utasubiri.. Kule kwetu hata mkuu wa wilaya wanatamani hata wamgomee kama sio mwaisa.
Na hii ndio Spirt inayotakiwa kila Maeneo. Hata akiwa sio Mwaisa walau awe na Vinasaba vya hilo Jimbo.

Sasa Makonda Arusha ameenda sababu ya Ukuu wa Mkoa wanaamua kumpa na Ubunge. Huu si Ulimbukeni wa hali ya Juu sana.
 
Binafsi Makonda simkubali kabisa ni mtu wa hovyo na mwenye majivuno ya kishamba sana.

Lakini lazima tuanze kuzoea major cities au wilaya za mjini zikiwa na wabunge ambao sio wazaliwa wa hilo eneo mradi wanaishi huko.

Ujinga ni kuchagua mpita njia (awe mzaliwa au mgeni) na kuacha wale ambao makazi yao ya kudumu yapo kwenye jimbo.

We all know Makonda makazi yake ya kudumu yapo Dar na vitega uchumi vyake vipo Dar na Mwanza; huko Arusha anawatumia tu.

Iła CCM ya Samia imeharibu karibu kila kitu. Analeta mambo yao yaliyoshamiri ya nepotism huko Zanzibar kwa miaka mingi na bara.

A very bad president
Hakuna mtu anataka Mbunge awe mzaliwa wa eneo husika. Makosa makubwa sana ni kuwapa Jimbo wapita njia.

Makonda kilichompeleka Arusha ni Ukuu wa Mkoa. Inamaana mf. angeenda kuwa mkuu wa mkoa Mwanza angegombea Mwanza.

Sababu ya CCM wanajua Arusha ni wajinga wakaamua kumpitisha sababu wanajua Wadudu hawana shida.
 
Ibara ya ngapi ya Katiba inatamka hivyo? Au kifungu kipi cha sheria ya uchaguzi ama sheria nyingine za nchi hii zimeainisha hiyo hoja yako?
Kama hakuna hata moja achana na hizo dhana potofu, Tanzania hatuna pigo za kishamba kama hizo.
As long as ni raia halali wa Taifa hili ana uwezo wa kuwatumikia wananchi kwa nafasi yoyote ile na mahali popote pale.
Mke wako akitmbwa na rafiki yako utafurahi tu kwa sababu hakuna kifungu cha katiba kinachokataza?
 
Mke wako akitmbwa na rafiki yako utafurahi tu kwa sababu hakuna kifungu cha katiba kinachokataza?
Mkuu inadhihirisha jinsi gani wewe ndiyo hauna akili na sio watu wa Arusha. Naamini ukiwahiwa na ukazingatia matumizi ya dawa kwa usahihi, tatizo la afya ya akili linalokukabili linatibika kabisa.
 
Nilishawahi kuandika humu ,kati mikoa yenye watu washamba ni Arusha watu hawakunielewa!!! Usela mavi!! Kuvunja Sheria ndio ujanja,Bado wanatembea na visu na kupora watu !!! Yani ni kamji kahovyo mno
 
Ww ambae sio mbaguzi je Makonda akija hapo kwenu akiwa anawakula mama ako na dada zako utakuwa comfortable tu himaya yako kuingiliwa?
Ukiona mtu anakimbilia kutoa lugha za matusi badala ya kujenga hoja, ujue anapitia maisha magumu sana hivyo anapambana kulazimisha agawane na wengine maumivu yake.
Mkuu pambana kufanya kazi uondokane na umasikini unaokukabili, maana kuchukia utafutaji wa wengine na kulazimisha wote wawaze ujinga kama wewe hakuwezi kukukwamua katika dhiki kuu inayokukabili.
Piga kazi kijana, mwanaume hupambania fursa popote ilipo Duniani, na sio kuwa mfitini kwa watu walioamua kuipambania kesho yao
 
Mkuu inadhihirisha jinsi gani wewe ndiyo hauna akili na sio watu wa Arusha. Naamini ukiwahiwa na ukazingatia matumizi ya dawa kwa usahihi, tatizo la afya ya akili linalokukabili linatibika kabisa.
Mkuu Arusha nimeishi zaidi ya miaka kumi, mitaa ya sinoni, unga limited, bongonyoo sijui mnaita jamhuri, moshono mpaka chekereni, mbauda, morombo mpaka Intel hakuna sehemu nisiyoijua... In short mm ni mnyakyusa mzaliwa wa mbeya lakini Arusha naijua kuliko nyumbani kwetu mbeya... nimezunguka sehemu nyingi lakini Arusha kuna maji2 maseng...e sana.
 
Hakuna mtu anataka Mbunge awe mzaliwa wa eneo husika. Makosa makubwa sana ni kuwapa Jimbo wapita njia.

Makonda kilichompeleka Arusha ni Ukuu wa Mkoa. Inamaana mf. angeenda kuwa mkuu wa mkoa Mwanza angegombea Mwanza.

Sababu ya CCM wanajua Arusha ni wajinga wakaamua kumpitisha sababu wanajua Wadudu hawana shida.
Mkuu nakubaliana na wewe 💯

Walau ata huko Mwanza ana nyumba na anaendaga mara kwa mara ni second home baada ya Dar.

Lakini Arusha hana hata nyumba na wala sio kiota chake. Dar ni metropolitan kubwa zaidi lakini sidhani kama wanaweza pitisha mtu ambae hana ata makazi kwenye jiji.

Hili la Arusha na Makonda limetia doa sana na kielelezo CCM kimekuwa chama cha kikundi sio wananchi tena.
 
Pale Bukoba mjini ujinga Kama huu aliuleta Byabato Ila ameshakatwa juu kwa juu
 
Back
Top Bottom