Arumeru mashariki-umeme umekatika usiku wa manane | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru mashariki-umeme umekatika usiku wa manane

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by meningitis, Mar 31, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    katika hali inayotia shaka nimeamka saa tisa usiku na kukuta umeme umekatika.
    Mpaka mida hii ninapopost thread haujarudishwa.Jambo hili limenishtua sana kwani ni hivi majuzi tu tuliambiwa hakuna mgawo wa umeme.

    Nini kinaendelea usiku wa manane hapa arumeru mashariki?
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,933
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    homa ya uti wa mgongo
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ni signal nzuri,chadema wapeni mawakala tochi za betri nane 2one hujuma za giza vituoni kama itafanikiwa.WHATEVER IS EXCELLENT
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Kwa uzofe leo transformer mbili zitaharibika asubuhi hii na baadhi ya sehemu nguzo za umeme zitakuwa zinabadilishwa. Yote haya ni jitihada zao umeme usipatikane leo.

    Wakikata umeme kwenu usijali, njoo Leganga au Patandi tufunge kampeni, na Kama vipi beba na Blanket tukakeshe ngomeni
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtoa uzi labda kama sijakuewa. Kukatika umeme kunahusiana vipi na hujuma na hata kura hazijaanza kupigwa au kuhesabiwa?

    Hiyo ni hali ya kawaida sana, Dar umeme unaweza kukatika asubuhi ukarudi jioni na kukaa nusus saa na kuondoka tena!!!! Unasemaje na hilo?

    Hujuma huwa hazijifichi mkuu.
     
  6. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,490
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni dalili kuwa MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA yanawezekana kwa KUIONDOA SISIEM. Inawezekana tuanze na Arumeru Mashariki.
     
  7. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,731
    Likes Received: 13,075
    Trophy Points: 280
    Ebo!Usikatike Umeme huko kwani kuna nini??? Sisi wenyewe tulikaa Siku 1 bila umeme sembuse huko.
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,731
    Likes Received: 13,075
    Trophy Points: 280
    Sema wewe Kaka maana huko Arumeru wanapaona kama Eneo fulani kubwa sana kwamba kuna watu wana thamani sana.
     
  9. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe nani?
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    ili hujuma zifanikiwe ni lazima zionekane kama utaratibu wa kawaida.
    Hujuma ni mchakato na sio tukio!
    Nisome vizuri utanielewa!!
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwanza huku kukatika umeme nadra kutokana na mashamba ya maua ambayo yana kodi kubwa huku arumeru
     
  12. S

    STIDE JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Preperations of uchakachuarizetion at work!!!
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    naona baada ya kulipenda neno ''ebo'' umeanza kulituma kwenye posts zako.

    Arumeru kuna uchaguzi uliovutia viongozi muhimu wa chama na serikali ikiwa ni pamoja na rais mstaafu,waziri mkuu aliyejiuzulu,naibu waziri wa ardhi,mwenyekiti na katibu mkuu wa chadema,mamia ya polisi na maaskari kanzu...

    Nadhani nimekuelewesha huku arumeru kuna nini.
     
  14. m

    maramojatu Senior Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamaa wa kudaaadadeeki wameanza kazi sasa. tutegemee umeme kukatika siku zote za uchaguzi hasa wakati wa kuhesabu. ni ujanja tu wanatumia
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,724
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    we mpuuzi sana, kukatika umeme ni kawaida? Mpinga maendeleo kama shetani. Ooovyo
     
Loading...