Toka kampeni za Arumeru zianze mwanzoni mwa Machi nimekuwa nikijiuliza maswali mengi sana dhidi ya wapiga debe wa CCM,wako watu wenye heshima na waliokabidhiwa madaraka makubwa sana kwnye chama na umma kwa ujumla. Hawa ndio wamekuwa mstari wa mbele katika kuendesha kampeni zinazotia kinyaa huko Arumeru. Baada ya kuona hali imekuwa mbaya hasa wiki jana ndipo nilipoanza kuamini pengine ndani ya CCM kumeanzishwa kiengo kipya KITENGO CHA MATUSI, hasa baada ya vitengo vingine muhimu kufeli.Kama ndivyo basi kitengo hiki chini ya katibu wake hodari na chapakazi Mwigulu Mchemba Madelu ndicho kitengo bora na maridadi ndani ya CCM. Sijaona kitengo kinachofanya kazi vizuri kama hiki toka mwanzo wa kampeni mpaka sasa. Hiki ndio kitengo pekee kinachopewa meno na sauti kwa sasa,ndicho kilichopewa umuhimu huko AM, na ndicho chenye bajeti nzuri kuliko vingine, nani anabisha? Ndicho kitengo kinacho-make headline kwenye magazeti ya serikali na chama. Magazeti hayaandiki tena kuhusu kilimo kwanza, yaandika habari nzuri za kitengo hiki. Mwenyekiti mstaafu rais Mkapa ametimiza wajibu wake kutoa sapoti kwa kitengo hiki. Katibu wake Mwigulu yupo pia humu JF akiwajibika ipasavyo, hivi punde tu atakuja hapa JF kuendelea na harakati za kitengo chake,amekoga nyoyo za wana JF kwa matusi na majitaka. Wasiwasi wangu ni je kitengo hiki kinamsaidia Sioi Sumari huko AM?
Hongera CCM,hongera katibu wa Kitengo cha Matusi CCM Lameck Mwigulu, kazi ni nzuri