Arsena'ne kapigwa tena


ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,975
Likes
917
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,975 917 280
Kudadadeki,wenga wa kutimua kiukweli sasa,amewarudisha tena mkiani. Teh tee e he.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
kama kawa kama dawa
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,164
Likes
161
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,164 161 160
I Love Arsenal Fc.
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
25
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 25 135
Kudadadeki,wenga wa kutimua kiukweli sasa,amewarudisha tena mkiani. Teh tee e he.
timu bovu sana, defence ndio wala usiseme inatema kama pipi. Mtashuka daraja mwaka huu
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
128
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 128 160
Arsenal FC, the only team to score 5 goals in a 4-3 loss. lol
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
last match na swansea walivoshinda walisema ndo wameanza ligi ssa leo walivopigwa na blackburn sijui ligi ndo imeisha?
 
B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Kuna timu ya mpira wa miguu na mpira wa kikapu,kwa sasa arsenal ni timu ya mpira wa kikapu! Watajibeba mwaka huu.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,936
Likes
10,928
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,936 10,928 280
I 8-2 be an arsenal fan 4-3 weeks!
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
Wenger mwanaume! Japo 8 lakini hakutetemeka kama Fagie, alichofanya alipeleka malalamishi kwa PEP na ameahidiwa kuwa yule kiongozi wa SHETANI msimu huu lazima ahare uwanjani maana hatopata mda wa kukimbilia toilet kama ilivyokuwa msimu ulopita!!!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Kwa hiyo ase4 wenger tumfanyeje?
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
<font size="3">last match na swansea walivoshinda walisema ndo wameanza ligi ssa leo walivopigwa na blackburn sijui ligi ndo imeisha?</font>
<br />
<br />

Hahahahaha labda cd imestuck ngoja tusubiri next track
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
<div style="text-align: center;"><b><font size="4">I 8-2 be an arsenal fan 4-3 weeks!</font></b></div>
<br />
>
Very creative mkuu I like this. Let me guess what you wrote: I hate to be an arsenal fan for three weeks hahahahaha
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,150