kaza moyo kijanaGame over
Kwa hiyo kwa akili yako ulijua unamtoa PSG!! KENGE ni KENGE tuKila nikikumbuka kuna ******* walijifungia ofisini wakaamua wasinunue striker nazidi kumind
huyu mpuuzi anapigaje tuta namna hii?tuta duh --- barca katoka ila arsenal anatoka kizembe sana
Unaota wewe. Itakua humjui RayaRaya angekuwa ni golikipa wa PSG, tungeishafunga 3
Tulia punda wa singida weweKwa hiyo kwa akili yako ulijua unamtoa PSG!! KENGE ni KENGE tu
Asenyani ameshadungunyuliwa la 2Mshaanza kucheza mpira kwa mkono Sasa kama mnacheza mdako😀
Inabidi kosi la kina mama liingizwe kuwasaidia
Bila kipa wenu leo mlikuwa mnachezea magoli mengi