Apata girl friend kupitia facebook......


manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Jamaa ni mpenzi sana wa facebook kila siku jioni yupo busy facebook,Mi huwa namshangaa sana sababu mi inaweza pita hata mwezi sija log in huko.

Juzi kati kanionyesha binti mmoja anachat nae na walikuwa kwenye final talk kuwa huyo binti aje kwa jamaa.
Binti anasoma SAUT so wameshawekana sawa kwamba yule msichana akitoka mwanza atapitia Arusha kwa jamaa kwa siku kadhaa kabla ya kwenda kwao Moshi na hivi sasa wanaitana Dear,Honey na majina mengine matamu sana...

Jamani hivi inakuwaje mtu unamwamini mtu kwa kiwango kikubwa hichi hata umfahamu na yeye hakufahamu jamani,Nyie mabinti wa vyuo ni kwa nini mnakuwa cheap in town namna hii jamani?

Mbaya zaidi picha jamaa alizoweka huko facebook si picha zake halisi na hata infor alizoweka si zake halisi sa yule binti pindi atakapo fika ARUSHA sijui atazimia atakapomuona jamaa aliyekuwa anachat naye sivyo alivyo kabisa.

Kweli nimekua nimeyaona mengi na hata hili kwangu ni jipya lingine.
Nitaendelea kuwajuza binti atakapofika Arusha coz yupo on the way from Mwanza...
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
Dah! hii imenikumbusha mbali nami nshapata kwenye simu long time sana, alikuwa na sauti nzuri naimagine ni mkaka kaenda hewani ,black,handsome, akatoka iringa kunifata Arusha khaaaaaaaa!!!!!!!!alivotokea ni kituko........
 
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Dah! hii imenikumbusha mbali nami nshapata kwenye simu long time sana, alikuwa na sauti nzuri naimagine ni mkaka kaenda hewani ,black,handsome, akatoka iringa kunifata Arusha khaaaaaaaa!!!!!!!!alivotokea ni kituko........
Hhaahahahaa ila nyie mabinti assumption zita-wacost sana.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
zina-cost si kidogo teh! teh!
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,154
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,154 2,000
zina-cost si kidogo teh! teh!
"Mrefu,black,handsome,-----oooook!!hope toka wakati huo bado upo upo ila this time umempata mwenyewe haswaaa!! Onet is your final choice,uko wapi kimwana,sweetie,honey na mimi nianze kukufatafata? Arusha ya unga ltd au matejoo?niambie chap nidandie ki hiace nije nikuoe darling,ungenijibu mapema ingekuwa poa ili nimshtue kabisa mchungaji atuwekee nafasi ya kufunga ndoa kesho pale kanisa la uunganisho,honeymoon tunaenda zetu kwa mromboo,kwa raha zetu,fanya hivyo dia!!mmwah
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Points
1,195
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 1,195
kwani mna uhakika gani kama huyo dada naye ni picha zake halisi?
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Jamaa ni mpenzi sana wa facebook kila siku jioni yupo busy facebook,Mi huwa namshangaa sana sababu mi inaweza pita hata mwezi sija log in huko.

Juzi kati kanionyesha binti mmoja anachat nae na walikuwa kwenye final talk kuwa huyo binti aje kwa jamaa.
Binti anasoma SAUT so wameshawekana sawa kwamba yule msichana akitoka mwanza atapitia Arusha kwa jamaa kwa siku kadhaa kabla ya kwenda kwao Moshi na hivi sasa wanaitana Dear,Honey na majina mengine matamu sana...

Jamani hivi inakuwaje mtu unamwamini mtu kwa kiwango kikubwa hichi hata umfahamu na yeye hakufahamu jamani,Nyie mabinti wa vyuo ni kwa nini mnakuwa cheap in town namna hii jamani?

Mbaya zaidi picha jamaa alizoweka huko facebook si picha zake halisi na hata infor alizoweka si zake halisi sa yule binti pindi atakapo fika ARUSHA sijui atazimia atakapomuona jamaa aliyekuwa anachat naye sivyo alivyo kabisa.

Kweli nimekua nimeyaona mengi na hata hili kwangu ni jipya lingine.
Nitaendelea kuwajuza binti atakapofika Arusha coz yupo on the way from Mwanza...
Achana nae kama rafiki ?he lives double lives na he is a psychopath ( picha sio Zake waw that is crazy )
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
anatumia fastjet au anakuja na kimotco?
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
Hahahaaa.... Haya mambo yameshatutokea wadada weeengi..!!

Hata mimi niko kwenye mikakati ya kuonana na kaka mmoja wa hapa JF..

Kisa... Nimevutiwa na Avatar ambayo najua kabisa siyo picha yake..Lol
kuna nyingine tena kwako zaid ya hii jf?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hahahaaaaaaaaaa!

Blind dates hizi, ni nomaaaaaaaaaa! Moshi na arusha sio mbali atapanda costa fasta na kutimba moshi!

Mimi blind dates are never my thing, watu naowajua majority yao wananiturn off kabisaaaaaaaaaaa! Je hao nisiowajua si ndo balaaaa!
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
"Mrefu,black,handsome,-----oooook!!hope toka wakati huo bado upo upo ila this time umempata mwenyewe haswaaa!! Onet is your final choice,uko wapi kimwana,sweetie,honey na mimi nianze kukufatafata? Arusha ya unga ltd au matejoo?niambie chap nidandie ki hiace nije nikuoe darling,ungenijibu mapema ingekuwa poa ili nimshtue kabisa mchungaji atuwekee nafasi ya kufunga ndoa kesho pale kanisa la uunganisho,honeymoon tunaenda zetu kwa mromboo,kwa raha zetu,fanya hivyo dia!!mmwah
Ha ha ha aaaaah wapi usiniingize cha kiume mie.....
Nikakutana na kituko tena!!
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
Hahahaaaaaaaaaa!

Blind dates hizi, ni nomaaaaaaaaaa! Moshi na arusha sio mbali atapanda costa fasta na kutimba moshi!

Mimi blind dates are never my thing, watu naowajua majority yao wananiturn off kabisaaaaaaaaaaa! Je hao nisiowajua si ndo balaaaa!
jaribu kwangu ,hutajutia lara 1 ,mototo ya mujini mzaramo aliyefundwa
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
jaribu kwangu ,hutajutia lara 1 ,mototo ya mujini mzaramo aliyefundwa
Mmmmmmmmmmh! For the record MIMI SIO MZARAMO!!!!!!!!!! Tafadhaliiiiiii! Nitake radhi! Wakwetu wakikusika wataamndamana!

Toa sifa zako kuu kwanza ili nione manake si wajua sumu haijaribiwi kwa kulambwaaaaaa!
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,839
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,839 2,000
Niliwahi kuwa na blind date moja,loh! Mdada ana sauti nzuri, nyororo na anajua kubebeleza huyo. Nikawa naimagine ni mrefu, nyonga pana, chuchu saa sita! Siku ya kukutana sasa,... Bahati nzuri nilimwambia tukutane stend ya mwenge hivyo nikaweka silent na kumsikilizia anayepiga. Akipiga nakata naangalia, wee, toka siku hiyo hata msichana akosee namba naifuta na kuweka cmu pembeni. Maana wanakoseaga mara tatu tatu akisikia sauti ya mwanaume.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,784
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,784 1,500
Msijali mpwa, matapeli wamekutana!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,969
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,969 2,000
Kumbe hata kuonana bado, hayo majina ana uhakika kuwa ni yeye tu huwa anaitwa? Chezea facebook na mitandao mingine ya kijamii wewe
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
Mmmmmmmmmmh! For the record MIMI SIO MZARAMO!!!!!!!!!! Tafadhaliiiiiii! Nitake radhi! Wakwetu wakikusika wataamndamana!

Toa sifa zako kuu kwanza ili nione manake si wajua sumu haijaribiwi kwa kulambwaaaaaa!
ha ha ha ha ha ha! niwie radh na if you dont mind nisaidie kuweka record vizurii,,,,,, wewe unataka sifa zipi hasa ? physical appearance au?
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,077
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,077 2,000
Jamaa ni mpenzi sana wa facebook kila siku jioni yupo busy facebook,Mi huwa namshangaa sana sababu mi inaweza pita hata mwezi sija log in huko.

Juzi kati kanionyesha binti mmoja anachat nae na walikuwa kwenye final talk kuwa huyo binti aje kwa jamaa.
Binti anasoma SAUT so wameshawekana sawa kwamba yule msichana akitoka mwanza atapitia Arusha kwa jamaa kwa siku kadhaa kabla ya kwenda kwao Moshi na hivi sasa wanaitana Dear,Honey na majina mengine matamu sana...

Jamani hivi inakuwaje mtu unamwamini mtu kwa kiwango kikubwa hichi hata umfahamu na yeye hakufahamu jamani,Nyie mabinti wa vyuo ni kwa nini mnakuwa cheap in town namna hii jamani?

Mbaya zaidi picha jamaa alizoweka huko facebook si picha zake halisi na hata infor alizoweka si zake halisi sa yule binti pindi atakapo fika ARUSHA sijui atazimia atakapomuona jamaa aliyekuwa anachat naye sivyo alivyo kabisa.

Kweli nimekua nimeyaona mengi na hata hili kwangu ni jipya lingine.
Nitaendelea kuwajuza binti atakapofika Arusha coz yupo on the way from Mwanza...
Hapo penye red.....jamaa ana chapaa? hayo mengine ya sura sijui na uzee kina dada hawana shughuli nayo kabsaa!!!!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,411
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,411 2,000
skype haifanyi kazi? atakuja kuonana na Jini shauri yake au apelekwe kwenye kafara
 

Forum statistics

Threads 1,283,501
Members 493,720
Posts 30,791,973
Top