Anywa sumu..

Anywa sumu..

Pure Mathematics

Senior Member
Joined
Mar 8, 2012
Posts
174
Reaction score
52
Binti ameripotiwa na magazeti ya leo kunywa sumu ya panya na kunusurika kifo kwa sababu ya kifo cha Kanumba, lol! Nyie kina dada, hii ni akili au matope? Hata kama nae angekua "hawara" wa SK, kunywa sumu ndo atamrudisha? Kweli wanawake 40 ni sawa na mwanaume mmoja!
 
Attention seeker. . .

Mbona sasa alijiweka katika mazingira ya kuokolewa? Wanaotaka kujiua hua hawaachi mwanya.
 
duuu , kaazi kweli kweli , hawa viumbe( wa female ) kwa mbwembwe ni kwere , anyway all those make the world go round ,
 
Binti gani huyo! Wengine bado tuko vitandani mwetu.
 
Namshukuru sana Mungu kwa kuniumba mwanaume.....
 
Kuna mwanaume alijikata sehem Zake za siri
na kuzituma kwa wanawake wawili walokua wakimgombania.should we condemn all men for that?
 
Anadhani kunandoa kuzimu huyo! sorry 4 her...
 
Hua ni kawaida yangu kukazia hukumu ya semi za kimsingi !
"40 wanawake equal 1 mwanaume"
semi zenye ukweli uliokubuhu kama hii siwezi kuicha ipite ikiwa sijaiunga mkono!
Kwa hili umenena namtaka kwa hamu sana atakaebisha nimshughulikie !
Wewe unaepita hapa na una hamu ya KUSHUGHULIKIWA bisha sasa!
 
Kuongezeka kwa waganga wa nguvu za magimbi Dar, ina maana wanamme wote wa Dar hawana magimbi?
 
Inasemekana huyo dada aliyekunywa sumu biashara yake ni kukodisha filamu za kibongo na filamu zilizokuwa zinamlipa ni za Kanumba.
So hata kama Kanumba asingekufa lakini angetangaza tu kuwa ameacha kuigiza, huyo dada bado angebwia sumu.
 
hana lolote alitaka aandikwe magazetini tu.
 
Back
Top Bottom