Anna Mghwira Kuhubiri Injili ndani ya siasa

Anna Mghwira Kuhubiri Injili ndani ya siasa

Anna Mghwira kuhubiri injili siasa basi tena

HATIMAYE aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya ACT wazalendo Anna Mgwira mapema leo hii ameweka wazi hatma yake kisisa ambao amesema kuwa anageukia injili huku akiwa bado mwanasiasa.

Mgwira kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika kuwa amekubali ushauri alioshauriwa wa kuachana na Siasa na kugeukia injili, ila haweza kuiacha saisa moja kwa moja.

annamghwiraofficial @annamughwira
Nimeombwa niache siasa nikahubiri injili. Nakubali kazi ya injili ni wajibu mwema. Kazi ya injili ndani ya siasa ni wito maalum.

annamghwiraofficial @annamughwira
Kufuatia ombi la kuacha siasa kuhubiri injili ninafikiri nifanye Injili ndani ya siasa kwa sasa. Ninaamini mnanielewa. AsanteniView attachment 364197

1a4f1309bd1d333c875e968467fc6d15.jpg
Alipunguza kura za ukawa makusudi,,
 
Sikujua kuwa sikueleweka kiasi hiki. Niliandika kuombwa si kutaka...niemombwa na msomaji mmoja niache siasa nikahubiri injili nikamjibu nitafanya injili katika siasa. Yaani ninataka kuchangia kuboreha siasa zetu ziwe rafiki kwa maendeleo yetu. Siasa si uhasama ni ushirikishaji wa hoja ili kupata hoja bora baada ya mjadala.
We si mama mchungaji?
 
Rudi kwenye wito wako dada Anna,ninakufaham vyema ulivyokuwa unachapa injili pale KKKT usharika wa Emmanuel singida.wakati huo mumeo nae alikuwa mchungaji (R.I.P).utapata dhawabu kubwa,hapa duniani na baadae huko kwa Baba yetu.
 
BG UP Mama Mgwira. Umechagua Fungu lililo Jema sana Kumtumikia Mungu.

Siasa ni Kuchafuana Chuki, uzabi zabina Majungu, umbea, kila Aina ya fitina ipo ndani ya Siasa.

Bora ufalme wa Mungu Maana Mungu ni Kweli Hamna hila Ndani yake.

Nakuombea Mungu Akutumie Kwa Utukufu Mwingi ili uwalishe Kondoo wake.
Ila aachane na siasa kabisa. Aweze kuifanya kazi ya Mungu bila mawaa
 
Hawao ndo wasariti wa mageunzi. Act Kwisha zito kuludi CDM.
 
Back
Top Bottom