Anna Mghwira Kuhubiri Injili ndani ya siasa


Democracy Tata

Democracy Tata

Member
Joined
Mar 24, 2016
Messages
47
Likes
27
Points
25
Age
88
Democracy Tata

Democracy Tata

Member
Joined Mar 24, 2016
47 27 25
Anna Mghwira kuhubiri injili siasa basi tena

HATIMAYE aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya ACT wazalendo Anna Mgwira mapema leo hii ameweka wazi hatma yake kisisa ambao amesema kuwa anageukia injili huku akiwa bado mwanasiasa.

Mgwira kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika kuwa amekubali ushauri alioshauriwa wa kuachana na Siasa na kugeukia injili, ila haweza kuiacha saisa moja kwa moja.

annamghwiraofficial @annamughwira
Nimeombwa niache siasa nikahubiri injili. Nakubali kazi ya injili ni wajibu mwema. Kazi ya injili ndani ya siasa ni wito maalum.

annamghwiraofficial @annamughwira
Kufuatia ombi la kuacha siasa kuhubiri injili ninafikiri nifanye Injili ndani ya siasa kwa sasa. Ninaamini mnanielewa. Asanteni
whatsapp-image-20160708-jpeg.364197


1a4f1309bd1d333c875e968467fc6d15.jpg
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,960
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,960 280
Bora ya wewe umeamua
 
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,486
Likes
2,406
Points
280
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,486 2,406 280
asantee Mama!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Anna Mghwira Kuhubiri Injili Siasa Basi tena


HATIMAYE Mwenyekiti wa ACT Wazalendo Anna Mgwira mapema leo hii ameweka wazi hatma yake kisisa ambao amesema kuwa anageukia Injili huku akiwa bado mwanasiasa.

Mgwira kuitia ukurasa wake wa Twitter ameandika kuwa amekubali ushauri alioshauriwa wa kuachana na Siasa na kugeukia Injili,ila haweza kuiacha saisa moja kwa moja

annamghwiraofficial @annamughwira
Nimeombwa niache siasa nikahubiri injili. Nakubali kazi ya injili ni wajibu mwema. Kazi ya injili ndani ya siasa ni wito maalum.

annamghwiraofficial @annamughwira
Kufuatia ombi la kuacha siasa kuhubiri injili ninafikiri nifanye Injili ndani ya siasa kwa sasa. Ninaamini mnanielewa. Asanteni

Chanzo muungwana blog
1a4f1309bd1d333c875e968467fc6d15.jpg
Hivi alitokea wapi maana aliibuka ghafla
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,292
Likes
30,030
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,292 30,030 280
Hivi alitokea wapi maana aliibuka ghafla
Alikuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake Chadema Mkoa Singida lakin pamoja na uwezo wake Mkubwa wa kujieleza na kujenga hoja hakuwahi kufikiriwa hata kupewa udiwani wa kuteuliwa.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,922
Likes
1,577
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,922 1,577 280
Kwanza huyu mama ni nani kwenye chama chake maana kila kitu anafanya zitto au ndiyo mambo ya mwenyechama anataka kifanyike anachotaka yeye.
 
Mr.Venture

Mr.Venture

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
1,606
Likes
253
Points
180
Mr.Venture

Mr.Venture

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
1,606 253 180
Injili na siasa za kibongo ni mafuta na maji havichangamani.
Siasa za kibongo ni sawa na kutongoza dem ukimpa ukweli hakukubalii ila ukimuongopea ndio anaingia kingi mzimamzima.
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,260
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,260 280
Kaona chama hakieleweki.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,006
Likes
6,131
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,006 6,131 280
Huyu nae, type ya mama Rwakatare tu...!! Ukiona mtu yeyote anachanganya SIASA na INJILI, kwisha habari yake huyo..!! She is going mad, wait & see...!!
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
...very tactical / anaakili sana...injili will simplicate his will of being a successful politician / big up...
 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
3,009
Likes
1,152
Points
280
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
3,009 1,152 280
Salamu zangu za kwanza zimfikie Gwajima.

Salamu zangu za pili zimfikie mama rwakatale.

Salamu zangu za tatu na za mwisho zimfikie mchungaji peter Msigwa.
 
C

chigulubedu

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
126
Likes
75
Points
45
Age
38
C

chigulubedu

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
126 75 45
Injili na siasa za kibongo ni mafuta na maji havichangamani.
Siasa za kibongo ni sawa na kutongoza dem ukimpa ukweli hakukubalii ila ukimuongopea ndio anaingia kingi mzimamzima.
Pale kawe mbona inachanganywa
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,431
Likes
5,448
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,431 5,448 280
Labda ndio mwanzo wa nyumba kuanguka, yule alikwenda kenya kusoma huyu anageukia injili ,ndani ya miezi minne!
 
endesha

endesha

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
768
Likes
897
Points
180
endesha

endesha

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
768 897 180
Alikuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake Chadema Mkoa Singida lakin pamoja na uwezo wake Mkubwa wa kujieleza na kujenga hoja hakuwahi kufikiriwa hata kupewa udiwani wa kuteuliwa.
Duuuh!!!!siasa............
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,670
Likes
51,825
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,670 51,825 280
Siasa ikishakuwa mbele ni giza.. lazima ukate tamaa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,348
Members 475,888
Posts 29,317,714