Anna Mghwira Kuhubiri Injili ndani ya siasa

Anna Mghwira Kuhubiri Injili ndani ya siasa

Acha uchochezi usiokuwa na tija. Usiwe mwepesi kukurupuka. Fanya walau kauchunguzi kadogo ndo uongee.

Huo ndio ukweli mchungu, kama huo ni uongo eleza ukweli Anna kabla ya kuijiunga ACT katokea wapi?
 
Ndiyo mzee
Basi kama ndo yeye yupo njema huyu mama. By then alikuwa anaishi kwenye nyumba yake kama hekalu. Ni mpiganaji hasa. Alikuwa na kijana wake mdogo sasa sijui ndo Hisia maana alikuwa bado mdogo.
 
Alikuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake Chadema Mkoa Singida lakin pamoja na uwezo wake Mkubwa wa kujieleza na kujenga hoja hakuwahi kufikiriwa hata kupewa udiwani wa kuteuliwa.
uenyekiti na udiwani upi mkubwa
 
Anna Mghwira kuhubiri injili siasa basi tena

HATIMAYE aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya ACT wazalendo Anna Mgwira mapema leo hii ameweka wazi hatma yake kisisa ambao amesema kuwa anageukia injili huku akiwa bado mwanasiasa.

Mgwira kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika kuwa amekubali ushauri alioshauriwa wa kuachana na Siasa na kugeukia injili, ila haweza kuiacha saisa moja kwa moja.

annamghwiraofficial @annamughwira
Nimeombwa niache siasa nikahubiri injili. Nakubali kazi ya injili ni wajibu mwema. Kazi ya injili ndani ya siasa ni wito maalum.

annamghwiraofficial @annamughwira
Kufuatia ombi la kuacha siasa kuhubiri injili ninafikiri nifanye Injili ndani ya siasa kwa sasa. Ninaamini mnanielewa. Asanteni

1a4f1309bd1d333c875e968467fc6d15.jpg
Kwa wenye akili tayari tulishajua kuwa alikuwa anatumika kusubiria muda kwa kiongozi mkuu ili atimize miaka ya kugombea u prezidaaaa
 
Anna Mghwira kuhubiri injili siasa basi tena

HATIMAYE aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya ACT wazalendo Anna Mgwira mapema leo hii ameweka wazi hatma yake kisisa ambao amesema kuwa anageukia injili huku akiwa bado mwanasiasa.

Mgwira kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika kuwa amekubali ushauri alioshauriwa wa kuachana na Siasa na kugeukia injili, ila haweza kuiacha saisa moja kwa moja.

annamghwiraofficial @annamughwira
Nimeombwa niache siasa nikahubiri injili. Nakubali kazi ya injili ni wajibu mwema. Kazi ya injili ndani ya siasa ni wito maalum.

annamghwiraofficial @annamughwira
Kufuatia ombi la kuacha siasa kuhubiri injili ninafikiri nifanye Injili ndani ya siasa kwa sasa. Ninaamini mnanielewa. Asanteni

1a4f1309bd1d333c875e968467fc6d15.jpg
Tunampongeza kwa kukiwezesha act kupata angalau mbunge mmoja
 
Alikuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake Chadema Mkoa Singida lakin pamoja na uwezo wake Mkubwa wa kujieleza na kujenga hoja hakuwahi kufikiriwa hata kupewa udiwani wa kuteuliwa.
Subira ili msaidia na mwishowe alipata nafasi ya kugombea urais
 
Kwanza huyu mama ni nani kwenye chama chake maana kila kitu anafanya zitto au ndiyo mambo ya mwenyechama anataka kifanyike anachotaka yeye.
Unatuulizaje sisi habari za ccm b?
 
Alikuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake Chadema Mkoa Singida lakin pamoja na uwezo wake Mkubwa wa kujieleza na kujenga hoja hakuwahi kufikiriwa hata kupewa udiwani wa kuteuliwa.
Kama hayo ni ya kweli basi CHADEMA hawakumthamini huyu mama ingawa si kila mjenga hoja mzuri chadema basi apewe cheo lakin kuna wenye karama wanao hitaji kitizamwa zaid kuliko hao walio walio tazamwa
 
Nadhani hapa anataka kutuharibia dini yetu, ukristo unahitaji ya Caesar apewe Caesar. Yaaani ni '' all or none principle '' na maandiko yakafafanua kuwa ukiwa vuguvugu atakutapika
 
Huyu mama kama sio kurubuniwa na msaliti zitto angefika mbali sana akiwa ndani ya chadema

Angegombea ubunge mwaka Jana kupitia chadema angechukua jimbo kwani tayari alishakuwa na jina

Jesca kishoa pamoja na umri mdogo lakini alisimama imara na kufanya kazi ya siasa mpaka kufikia hapo alipo

Sasa huyu mwalimu akakubali kuingia kwenye mifuko ya mjinga zi.to aliyekuwa akitanua na hela za usaliti
 
Kama hayo ni ya kweli basi CHADEMA hawakumthamini huyu mama ingawa si kila mjenga hoja mzuri chadema basi apewe cheo lakin kuna wenye karama wanao hitaji kitizamwa zaid kuliko hao walio walio tazamwa
Kura za maoni kwa kuchagua kule Arumeru alishinda Joshua Nassari na huyu mama akazidiwa. Mi nafikiri asubirie Magu amteue
 
Magu jamani angempa hata UDC mama wa watu , maana role model wake museven kachagua hadi wapinzani kwenye serikali yake
 
bora kaamua kurudi kwenye misingi yake maana alisomea theology
 
Back
Top Bottom