Anna Kilango amlipua Maige; Atoa CD zinazoonyesha madudu yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Kilango amlipua Maige; Atoa CD zinazoonyesha madudu yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jun 25, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kuhusu misitu, majangili wanaovamia misitu na dhahabu,, kwenye msitu wa shengena jimboni kwake,,, ambapo amesema ametoa filam kwenye msitu huo,,
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,227
    Likes Received: 7,548
    Trophy Points: 280
    huyu mama kigeugeu.!
     
  3. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu sinema gani tena?
     
  4. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    athari za uchimbaji madini jimboni kwake ,,, na ameomba kusimamaisha uharibifu unaofanyika shengena na kuurudisha msitu kwenye hali yake ya kwanza,, amesema kuwa watu wanasema yeye ni mkali na yeye ni mkali ,, kweli si mchezo na amejifananisha na united nations,, mbuge huyo wa same mashariki ametoa onyo na masikitiko kwa serikali,, kuhusu athari za machimbo na uhariifu wa vyanzo vya maji kwa wananchi wa same,, na amesema hiyo filamu inahusu athari za machimbo,, jimboni kwake na amesema sinema hiyo ataipeleka kwa rais wazir mkuu na spika
     
  5. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Mama Anne kilango malecela wakati anachangia jioni hii amesema "Nimetengeneza sinema" naomba wanaojua mama ametengeneza sinema ya nini atujulishe tuitafute madukani.
     
  6. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    sterling kwenye senema hiyo ni nani? jb au ray?
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyo, harusi yake imefadhiriwa na JEETU PETEL, mtuhumiwa muhimu kwenye kesi za EPA na baadhi ya fedha alisingizia kuibwa pale Morogoro. Kumbe siri ikafichuka kuwa amemuingiza mjini mzee wa MTERA. Siyo mimi ni kauli ya Sophia Simba, mwenyekiti wa Umoja wa ma... wa CCM.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Itakuwa cinema ya mipasho aka taarabu
     
  9. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Inaonyesha jinsi mazingira yalivyo alibiwa katika mstu wa shengena,lkn hajasema amemshirikisha nani kwenye senema yake.
     
  10. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yeye na mzee Malecela wakila bata
     
  11. m

    majiyachupa Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sinema ya jet lee nini?
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Huyu naye!!!
     
  13. s

    simon james JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Mbunge wa Same mashariki ameiumbua serikali na watendaji wake ngazi ya mkoa Kilimanjaro na wilaya Same. Kwa kuendelea kukaa kimya huku mlima shengena ukiharibiwa na wawekezaji wanao chimba dhahabu na bauxite na kusababisha chemchem ya maji kuathiriwa na kemikali zinazotokana na madini hayo. Aidha amewasilisha DVD 3 ambazo ameziita cinema za uharibifu mazingira. Waziri mkuu alionekana kuduwaa wakati wote ambapo mama kilango alikuwa akiongea.
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tunasubiri yanayokuja, kuna watu kitaota mbawa. Nampongeza huyu mama kwa hatua aliyofikia.
     
  15. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 4,111
    Trophy Points: 280
    naisubiri kwa hamu kubwa kushuhudia akiwapiga mateke ya mbavu maadui zake.itanikumbusha zile movie za mwanamama cythia rothrock miaka ile ya 90.:eyebrows:
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,037
    Likes Received: 9,900
    Trophy Points: 280
    Hana jipya mnafiki
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,724
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Alot of pomporsity out of nothing,.......no new newz hapa.
     
  18. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunakushukuru mama kwa kufundisha kwa vielelezo na zana halisi.Wanafunzi wako watalielewa somo kwa urahisi!
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,636
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    walewale 2
     
  20. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ametengeneza DVD zinazoonyesha wawekezaji wanavyochimba madini huko Same na kuharibu mazingira.
     
Loading...