Angolan beauty mocks Miss Tanzanian tantrums............

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
188,344
2,000


Miss Angola bags 2011 Miss Universe...............................African beauty beyond Miss Tanzania contest recognition............Her stature is simply breathtaking.................
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
188,344
2,000


Miss Tanzania pretenders always if not usually blames racial prejudice to explain their mediocre achievements in global competitions..............but Miss Angola trashes that risible act and places it where it deservedly belongs after she nailed the second most prestigious pageantry............Miss universe.............
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
188,344
2,000


nikiwakumbuka ma-Miss wetu na matumbo yao yamejaa mihogo na nafaka.............................na bado wanatarajia kushinda mashindano ya kidunia huwa ninacheka hadi mbavu kuniuma......................................angalia hiyo figure halafu nieleze kwa nini asifikiriwe kubeba taji la dunia......................
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
188,344
2,000


Truly glamorous and unpremeditated innocence that some of our Miss TZ can only conjure at night while snoring.................but not during the local or international pageantry...................
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
188,344
2,000
Ha ha ha ha ha Ruba,mie cna mengi ngoja nipunguze tumbo then nishiriki,
umechelewa maana ndege imekwisha ishia............................haya majambozi inabidi uanze bado ukiwa kinda.........................siyo kuyakurukupia baada ya kusikia kuna bingo.................................................
 

Riwa

JF-Expert Member
Oct 11, 2007
2,601
2,000
Ruba we ni muAngola nini? au una kaasili ka huko! Avatar yako 'Nani'. huyu ni mreno lakini ndio wale wale wa Angola...na ulivyompamba huyo binti (japo anastahili) si mchezo.

Mi nadhani miss Tanzania tulete majaji International (toka nje), local wachache...kwa sababu waTanzania wengi tunapenda maumbile fulani hivi (mdada lazima awe na nyama kwa mbali, hata akiwa mwemba lakini tu'hips' na tu'wo wo wo' angalau tudogo hivi), kwa hiyo majaji unakuta wanachagua miss Tanzania kutokana na interest zao au wanapenda nini kuliko kuzingatia vigezo vya kimataifa!
 

KALABASH

JF-Expert Member
Jan 26, 2011
481
225


Truly glamorous and unpremeditated innocence that some of our Miss TZ can only conjure at night while snoring.................but not during the local or international pageantry...................
Ruba. I trully admire your fine choice of words. I fully concur with you on the gracefullness of this beauty. Your description of Miss Angola makes here twice as beautifull.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom