Angetile Osiah ang'olewa TFF

Angetile Osiah ang'olewa TFF

Kuna tetesi huenda Michael Wambura akapewa Ukatibu Mkuu

Sasa hivi mtajuta kwanini mmemchagua mfanyabiashara aongoze mpira na hivi ndio ameanza kupanga timu yake ya wizi!!! Atawajaza WASHOMILE wenzie ili waibe vizuri.
 
Kuna tetesi huenda Michael Wambura akapewa Ukatibu Mkuu

Michael Wambura tena, hapo ni kuweka mvinyo mpya kwenye kiriba cha zamani. Hivi Michael Wambura alisahau nini pale TFF? Wamtupie chake aende zake! Itakuwaje msemaji wa TFF ni Wambura, Katibu Mkuu another Wambura; Malinzi don't try this.
 
Mkuu hujasomeka vizuri hebu weka maandishi sawa sawa ili ueleweke vizuri,samahani mkuu!!
Samahani kwa kukosa kueleweka, ila hoja zangu ni kwamba:
1. Kubadilisha kila aliyekutwa madarakani si kigezo wala hatua pekee ya kuleta mabadiliko ya maana. Kama wasemavyo Waingereza, mvinyo wa kale unawekeka pia kwenye chupa mpya.
2. Mimi si muumini wa siasa chelema za wale wanaodhani kwamba maendeleo ya nchi hii yako kwa chama hiki au kile, bila ya wao wenyewe kuwa mfano wa mabadiliko kuelekea kwenye hayo maendeleo wanayoyataka. Unawajua hivyo kwa kauli zao tu za humu kwenye mijadala. Kwa hivyo mifano ya siasa za Kitanzania huwa haihalisi kwangu; maswala ya Ekerege, Kikwete na Jairo sina ushabiki nayo na kwa hivyo sina haja ya kuyafuatilia. Niliyo na ushabiki nayo ni haya ya michezo, ndio maana nayafuatilia.

Capito-samjo-understood-fahamtu-nimeeleweka?
 
Na bado....

Safi sana Malinzi na Kamati mpya ya utendaji...

Huyu Osiah ni mmojawapo ya watu waliokuwa wanapiga vita Malinzi na Michael Wambura wasiingie TFF..Na hata wakati wa uchaguzi walikuwa wanafanya jitihada za kubatilisha matokeo ili Nyamlani ashinde...

Hafai kabisa kuwa kiongozi huyu Osiah...

Mwanzo mzuri..
 
Ondoa wote...Sunday Kayuni, Saad Kawemba na wengine...
 
Nchi ya visasi, kuanzia siasani mpaka michezoni..
hahahah.. kuzaliwa tu Tanzania tayar umeingia kwenye maajabu ya dunia.
Osiah ambaye aliapa kwamba Malinzi na Wambura hawataingia madarakani ndo mtu wa visasi...

Hivi unategemea Malinzi angeweza kufanya kazi na mtu ambaye alijionesha dhahiri kuwa hataki aingie madarakani kwa kumuwekea vikwazo visivyo na kichwa wala miguu mpaka FIFA wakaingilia kati...

Uchaguzi wa TFF ulitakiwa ufanyike tangu Desemba, 2012 lakini ulisogezwa mbele kwa sababu ya fitna za Osiah na kundi lake dhidi ya Malinzi na Wambura..
 
Ndege wa aina moja huruka pamoja. Na kwa jina lako (Rweyemamu?) haiyumkini basi huyu Malinzi ni home boy wako!

Ila mie siyo rais wa Tff bwana, mie nabaki kama mdau wa maendeleo ya mpira na kwa maana hiyo naruhusiwa kusema ya moyoni na nayoyaona yanafahaa katika soka letu,wewe kama utaona sehemu fulani nimekukwaza samahani twendelee kujadili hoja ..u-homeboy achana nao.
 
Kituko cha pili.

1. Kufuta hukumu zote mara baada ya kuchaguliwa wakati hukumu hizo zilitolewa na kamati ambazo kikatiba ni huru. Anayewasamehe watu kienyeji hivyo tegemea pia atawahukumu kienyeji. Huu ndo mwisho wa TFF kama taasisi. It's a one man show now.

2. Kiongozi mweledi hawezi kuanza kwa kumfukuza ntendaji mkuu wa taasisi. Hii ni visasi na ubinafsi. Ndio hulka yao hawa jamaa hata Dioniz pale Gymkhana Club upande wa golf ndivyo alivyofanya na kupaharibu

Nadhani kuna naafasi ya kushauri zaidi. MANDELE NELSON, Alichokifanya mara baada ya kutoka jela, ni kuwasamehe wale wote ambao walimfanyizia. Wakati mwingine, adhabu kubwa kabisa ya kumpatia mkosefu ni kumsamehe. Ni vigumu sana na ndiyo maana kila anayeanza na MUNGU humaliza na MUNGU.
 
Nadhani kuna naafasi ya kushauri zaidi. MANDELE NELSON, Alichokifanya mara baada ya kutoka jela, ni kuwasamehe wale wote ambao walimfanyizia. Wakati mwingine, adhabu kubwa kabisa ya kumpatia mkosefu ni kumsamehe. Ni vigumu sana na ndiyo maana kila anayeanza na MUNGU humaliza na MUNGU.
Tatizo letu sisi wabongo ukimsamehe mtu ndio unampa nafasi ya kukumaliza!
 
Kuna tetesi huenda Michael Wambura akapewa Ukatibu Mkuu

Malinzi afanye yote lakini asimpe Michael Wambura. Jambo la kwanza uwepo wa huyo Wambura utakumbiza wadhamini na wafadhili. Wakati anaondoka hakuwahi kukabidhi ofisi sasa kwa nini apewe wakati kila mtu anajua si muadilifu?
Malinzi akimpa Wambura atakuwa kaingia choo cha kike na hatamaliza miaka miwili.
 
Nadhani tunakosea kutofautisha baina ya kusamehe na kusahau. Mandela aliwasamehe wote waliohusika na mateso yake ya miaka 27 Gerezani. Walimkosea, kwa sababu alikuwa ni raia mzawa aliyetaka kuona uongozi wa nchi yake unapatikana kwa ridhaa ya walio wengi. Hilo lilionekana kosa, tena la uhaini, mbele ya makaburu. Lakini ni sheria batili mbele ya ile ya kimataifa. Malinzi hakuwa amefungwa hata kwa maana ya kiuongozi wa michezo. Alihukumiwa kwa kanuni zilizokuwa zikitawala soka wakati ule. Baada ya kulalamika kupitia kanuni hizohizo (ndio maana hakuenda Mahkamani), kanuni zile zikabatilika na amefanikiwa kushinda kupitia kanuni mbadala. Waliyomziwia wakati ule walikuwa wakitafsiri kanuni za wakati ule. Hawakumkosea yeyote. Kwa hivyo anachotakiwa kufanya ni kusahau, siuo kusamehe. Hata kwa Wambura,kukaimishwa nafasi hiyo sio lazima awe amesamehewa kwa tafsiri potofu ya neno hilo. Pengine ndio njama ya kumtafutia anguko kubwa zaidi. Kama asali inatosha kuua mtu, ya nini kumpa sumu? Viongozi wa TFT aliyoikuta wabaki au wasibaki, lililo sahihi kwa Malinzi ni kusahau. Sio kusamehe kwa sababu ni dhana inyo sahihi. Hajakosewa.
 
Kikao cha kwanza cha kamati mpya ya utendaji ya TFF kimempa likizo katibu mkuu wa kuajiriwa, Angetile Osiah mpaka mkataba wake utakapomalizika Desember na watamlipa stahiki zake.

Kikao kiko chini ya Rais Jamal Malinzi, kimeamua kwamba ofisa habari bwana Boniface Wambura atakaimu nafasi ya Angetile kuanzia leo.

Source: Mwanaspoti FB page

.Yote maisha ... nilishangaa kusikia ngetile ni Katibu Mkuu wa TFF... nikasema kweli duniani kuna mambo... ni kama vile aliwekwa na wanaopachika watu madaraka lakini cheo cha Ukatibu Mkuu kilikuwa over size kwake... kila la heri
 
Nadhani tunakosea kutofautisha baina ya kusamehe na kusahau. Mandela aliwasamehe wote waliohusika na mateso yake ya miaka 27 Gerezani. Walimkosea, kwa sababu alikuwa ni raia mzawa aliyetaka kuona uongozi wa nchi yake unapatikana kwa ridhaa ya walio wengi. Hilo lilionekana kosa, tena la uhaini, mbele ya makaburu. Lakini ni sheria batili mbele ya ile ya kimataifa. Malinzi hakuwa amefungwa hata kwa maana ya kiuongozi wa michezo. Alihukumiwa kwa kanuni zilizokuwa zikitawala soka wakati ule. Baada ya kulalamika kupitia kanuni hizohizo (ndio maana hakuenda Mahkamani), kanuni zile zikabatilika na amefanikiwa kushinda kupitia kanuni mbadala. Waliyomziwia wakati ule walikuwa wakitafsiri kanuni za wakati ule. Hawakumkosea yeyote. Kwa hivyo anachotakiwa kufanya ni kusahau, siuo kusamehe. Hata kwa Wambura,kukaimishwa nafasi hiyo sio lazima awe amesamehewa kwa tafsiri potofu ya neno hilo. Pengine ndio njama ya kumtafutia anguko kubwa zaidi. Kama asali inatosha kuua mtu, ya nini kumpa sumu? Viongozi wa TFT aliyoikuta wabaki au wasibaki, lililo sahihi kwa Malinzi ni kusahau. Sio kusamehe kwa sababu ni dhana inyo sahihi. Hajakosewa.

Mimi nimegundua kuwa wewe ni mmoja wa viongozi wa FFT (Football Fitna of Tanzania) walioachwa na Tenga umeogopa sana unadhani unaweza kujiokoa through kumshawishi Malinzi kwa kuwa ni Jamii forum
 
Mimi nimegundua kuwa wewe ni mmoja wa viongozi wa FFT (Football Fitna of Tanzania) walioachwa na Tenga umeogopa sana unadhani unaweza kujiokoa through kumshawishi Malinzi kwa kuwa ni Jamii forum
Mimi nimegundua kwamba wewe ni miongoni mwa wanaoendekeza usultani, maana unataka kila mmoja awe na mawazo sawa na yako, ambayo ni sawa na ya huyo Malinzi wako.
 
Jino kwa jino, undava undava, ukenge ukenge na ng'ato gi ng'ato; mwendo mdundo, Malinzi kanyaga twende!


Nimeipenda zaidi hii mkuu,Ng'ato gi ng'ato!!,hii huwa inatumiwa katika hatua za mwisho kabisa na ukishasikia imetamkwa ujuwe hakuna msalie mtume tena hapo,jua kimechafuka,na kinachafuka kweli!
 
Nimeipenda zaidi hii mkuu,Ng'ato gi ng'ato!!,hii huwa inatumiwa katika hatua za mwisho kabisa na ukishasikia imetamkwa ujuwe hakuna msalie mtume tena hapo,jua kimechafuka,na kinachafuka kweli!

Jamal Malinzi usiogope, endelea na kasi hiyo hiyo cha msingi usimwonee mtu yeyote.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom