Angalia wenzetu walivyo mbali


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
4b4959aa39407a05c10b46d2f72e0d4f.jpg


Kenya inakaribia kumpata jaji wao mkuu ambapo nafasi hiyo ya kazi ilitangazwa mwez uliopita watu zaidi ya 800 wakaomba !!
Sasa wamechujwa wamebaki majaji 6
Lazima apatikane mmoja kabla ya mwezi October

Hadi raha wenzetu kiasi wanapiga hata katika mambo ya kimfumo !
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Mkuu, kwani ni lazima kucopy na kupaste toka Kenya? Kwa hiyo unataka Mapolisi wetu waue tu Raia hovyo kama wafanyavyo Polisi wa Kenya?
Sio lazima tuige kila kitu but kama jambo ni zuri tunaiga mkuu
Lizaboni!!
 
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
2,897
Likes
663
Points
280
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
2,897 663 280
Mkuu, kwani ni lazima kucopy na kupaste toka Kenya? Kwa hiyo unataka Mapolisi wetu waue tu Raia hovyo kama wafanyavyo Polisi wa Kenya?
Serikali imezoea kukopy na kupaste mkuu! Hata tozo jipya kwenye sector ya utalii waziri alikiri kuwa wameiga Kenya. Na hata bunge live tuliambia hata Uingereza hawaonyeshi live, so tuliiga kwao kutokuonyesha live!
Anything else?


Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
4b4959aa39407a05c10b46d2f72e0d4f.jpg


Kenya inakaribia kumpata jaji wao mkuu ambapo nafasi hiyo ya kazi ilitangazwa mwez uliopita watu zaidi ya 800 wakaomba !!
Sasa wamechujwa wamebaki majaji 6
Lazima apatikane mmoja kabla ya mwezi October

Hadi raha wenzetu kiasi wanapiga hata katika mambo ya kimfumo !

Tatizo lako ni low reasoning uliyo nayo unadanganywa na mambo madogo madogo kama hayo kwa taarifa yako tu hata huyu jaji aliyeondoka alipatikana kwa njia hiyo hiyo lkn bado anashutumiwa kumuibia ushindi Raisi Uhuru Kenya kama ni kweli au siyo kweli hilo ni swala lingine lkn ktk malalamiko ya Upinzani chini ya Raila Odinga ya kuibiwa kura ni chini ya jaji huyu huyu aliyepatikana kwa njia hiyo hiyo, hivyo itakuonyesha kwamba haijalishi jaji anapatikana vp mwisho wa siku ni Ufanisi ndiyo unamata!
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Tatizo lako ni low reasoning uliyo nayo unadanganywa na mambo madogo madogo kama hayo kwa taarifa yako tu hata huyu jaji aliyeondoka alipatikana kwa njia hiyo hiyo lkn bado anashutumiwa kumuibia ushindi Raisi Uhuru Kenya kama ni kweli au siyo kweli hilo ni swala lingine lkn ktk malalamiko ya Upinzani chini ya Raila Odinga ya kuibiwa kura ni chini ya jaji huyu huyu aliyepatikana kwa njia hiyo hiyo, hivyo itakuonyesha kwamba haijalishi jaji anapatikana vp mwisho wa siku ni Ufanisi ndiyo unamata!
Mkuu laila hakushinda uchaguzi wewe acha kudanganya watu hizi ni politics tu

Uhuru ndo alishinda na atashinda tena 2017
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,487
Likes
17,734
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,487 17,734 280
Mkuu, kwani ni lazima kucopy na kupaste toka Kenya? Kwa hiyo unataka Mapolisi wetu waue tu Raia hovyo kama wafanyavyo Polisi wa Kenya?
Polisi kenya akiua raia anapandishwa kizimbani, sio hapa kwetu anapandishwa cheo.
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Tatizo lako ni low reasoning uliyo nayo unadanganywa na mambo madogo madogo kama hayo kwa taarifa yako tu hata huyu jaji aliyeondoka alipatikana kwa njia hiyo hiyo lkn bado anashutumiwa kumuibia ushindi Raisi Uhuru Kenya kama ni kweli au siyo kweli hilo ni swala lingine lkn ktk malalamiko ya Upinzani chini ya Raila Odinga ya kuibiwa kura ni chini ya jaji huyu huyu aliyepatikana kwa njia hiyo hiyo, hivyo itakuonyesha kwamba haijalishi jaji anapatikana vp mwisho wa siku ni Ufanisi ndiyo unamata!
Lakini kwani jaji anaoji urais tu??
Kwani hakuna vitu zingine??
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Mkuu laila hakushinda uchaguzi wewe acha kudanganya watu hizi ni politics tu

Uhuru ndo alishinda na atashinda tena 2017

Hakuna mahali niliposema Raila alishinda Uchaguzi, ila nimesmea Upinzani uliongozwa na Raila Odinga walilalamika kwamba wameibiwa kura, na huyu jaji aliyeondoka pia alikuwa sehemu ya lawama kwamba alisaidia uibiwaji wa kura, ndicho nilichokisema, sasa kama ni kweli au siyo kweli hili swala lingine lkln ukweli ni kwamba Wapinzani walikataa matokeo!
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Polisi kenya akiua raia anapandishwa kizimbani, sio hapa kwetu anapandishwa cheo.
Exactly mfumo kwetu bado Upo mbali sana primitive
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Hakuna mahali niliposema Raila alishinda Uchaguzi, ila nimesmea Upinzani uliongozwa na Raila Odinga walilalamika kwamba wameibiwa kura, na huyu jaji aliyeondoka pia alikuwa sehemu ya lawama kwamba alisaidia uibiwaji wa kura, ndicho nilichokisema, sasa kama ni kweli au siyo kweli hili swala lingine lkln ukweli ni kwamba Wapinzani walikataa matokeo!
Mkuu nikueleweshe tu jaji amestaafu baada ya kufikisha umri kikatiba miaka 70
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,435
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,435 5,374 280
Mkuu, kwani ni lazima kucopy na kupaste toka Kenya? Kwa hiyo unataka Mapolisi wetu waue tu Raia hovyo kama wafanyavyo Polisi wa Kenya?
Wapi wasikoua halaka?
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
5,354
Likes
7,127
Points
280
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
5,354 7,127 280
Mkuu, kwani ni lazima kucopy na kupaste toka Kenya? Kwa hiyo unataka Mapolisi wetu waue tu Raia hovyo kama wafanyavyo Polisi wa Kenya?
walking capsule comment
 
U

UKAWA2

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2014
Messages
2,106
Likes
1,546
Points
280
U

UKAWA2

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2014
2,106 1,546 280
Tatizo lako ni low reasoning uliyo nayo unadanganywa na mambo madogo madogo kama hayo kwa taarifa yako tu hata huyu jaji aliyeondoka alipatikana kwa njia hiyo hiyo lkn bado anashutumiwa kumuibia ushindi Raisi Uhuru Kenya kama ni kweli au siyo kweli hilo ni swala lingine lkn ktk malalamiko ya Upinzani chini ya Raila Odinga ya kuibiwa kura ni chini ya jaji huyu huyu aliyepatikana kwa njia hiyo hiyo, hivyo itakuonyesha kwamba haijalishi jaji anapatikana vp mwisho wa siku ni Ufanisi ndiyo unamata!
Watu bwana,leo watu wanajichetua kwamba huo mfumo si lolote si chochote lakini siku ikitokea Mfalme wa nchi ya kufikirika naye akaamua kwamba tutumie huo mfumo,watu hao hao ndo watakuja humu kuusifia na kuonesha jinsi ulivyo na mafanikio.Kizazi cha laana!
 

Forum statistics

Threads 1,236,680
Members 475,218
Posts 29,266,592