Anayemcheka Chidi Benz hana tofauti na muuza unga

Anayemcheka Chidi Benz hana tofauti na muuza unga

Mtoa mada
Una uhakika gani kwamba Chidi alipoanza hakujua kama atakuja kuwa katika hali aliyokuwa nayo leo?Chidi hakuwahi kuwaona mateja kabla hajaanza kubiwa unga?Je Chidi hakuwa na taarifa juu ya madawa ya Kulevya?Hili swali ni pamoja na Ray C maana ndo chama moja.Jibu ni kwamba taarifa walikuwa nazo na walijua kuliko hata sisi.Walijiingiza kwa utashi wao wenyewe.Na kuwacheka sio dhambi hata kidogo na kuandika hapa kuwa tuungane sio njia ya kuzuia biashara ya unga.Kwanini vijana wengine hawavuti?Ina maana wale wooote wanaoishi Manyanya wanatumia unga?L hasha wapo wengi tu hawatumii.Kuna majanga ya kujitakia, kila mchuma janga hula na wa kwao.Ray C na Chidi wamechuma janga na wanakula na wakwao. Huyo Nando ndo shetani kabisa kwenye interview yake na ZAMARAD anamwambia kuwa yeye havuti unga ananusa tu,anawacheka wale wanaovuta,pumbaaavu zake kabisa. Anajigamba kwa kuhadithia unaanzaje kumuonea huruma kama sio kumcheka na kumwacha alivyo.

Hadi sasa 2017 hakuna kijana asiyejua madhara ya matumizi ya unga, hakuna hakuna hakuna, kila mtu anajua, na wengi tumeathirika na hili janga,kama sio sisi ndugu zetu,jamaa zetu, majirani zetu and Co.

Vijana wasilete mchezo na unga,ile ni sumu, hao wanaolima hata kama waliplan for US and Europe dunia ya leo hii ni kama mtaa tu, hakuna mechanism ya kuzuia.

Tanzania hakuna dhati ya kupmbana na wauza unga hasa waingizaji, umetoa mfano wa Nzowa na wale Wapakistan wa Mbezi Beach. Hebu fikiria Nzowa anawakamata, Wenzie wanawapa dhamana na kuwatorosha, hao walitoroka kwa kupaa angani?si walipita kwenye njia rasmi.Huenda tukiwacheka akina Chidi vijana wengine hawatajiingiza kwenye hili janga. Na tangu aondoke Kitwanga ndo kabisaaa kumedorora kwenye udhibiti wa huo unga,kutoskia watu wakikamatwa kwa unga jakuzuii kusema kwamba unga hauingii,maana kama unga hauingii mbona mateja wapo?Chidi alshakamatwa airport na akahukumiwa, hakujifunza?sie tunamsaidiaje hapo
 
Ngada inayolostisha watu ni ile ya kujidunga kwa vile inaingia moja kwa moja kwenye damu hii ya kuvutia mdomoni au puani haizingui kivile hasa kwa mvutaji mkongwe wa bange sasa wakishaona stimu haikolei wanaanza kujidunga na kumbuka ukishaanza kujidunga huwezi kuacha ila ukivutia puani au mdomoni ni rahisi kuacha kama mimi nilivyoacha...!
We danganya wenzio hapa, tafuta clip ya Nando na Mketema kwenye Take One,aliongea upuuzi huu huu, leo kawa kama NDONDOCHA,na unaandika hapa kuwapotosha wenzio.UNGA NI SUMU,itoshe kujua hivyo
 
Mtoa mada acha kuongea ukweli,
Utaharibu soko letu sisi wauzaji wa dogo wa ngada.
( king pusha )
Mxtha fxckaaaaa......
 
We danganya wenzio hapa, tafuta clip ya Nando na Mketema kwenye Take One,aliongea upuuzi huu huu, leo kawa kama NDONDOCHA,na unaandika hapa kuwapotosha wenzio.UNGA NI SUMU,itoshe kujua hivyo
Elewa vizuri nakubaliana na wewe unga ni sumu lakini hakuna mbwia unga aliyeanza kujidunga moja kwa moja iyo ni hatua ya mwisho na ya hatari sana wanaanzaga na bange baadae wana mix bange na unga au unga unawekwa puani alafu unavutwa ukiwa kwenye hatua iyo na ukaamua kuacha ni rahisi lakini ukijidunga ni ngumu kuacha kwavile unga umeingia moja kwa moja kwenye damu na ndio maana mtu aliyejidunga analala chini anasikilizia stimu huku bomba la sindano linaning'inia lakini mvutaji unga unaingia kwa taratibu sana. Achana na hizo clip me nazungumza kwa uzoefu lakini yote ya yote unga sio mzuri.
 
Kuna njia nyingi ambazo unamkuta Mtu anajingiza ktk matumizi,Kuna watu wana mix n'a bangi kama Mtu ashazoea kugongea bangi atajikuta anavuta ngada bila kujijua,ingine wauzaji wengi huwa wana test Ksho wao wenyewe ikitokea muzaji kafulia basi lzima liwake,mwisho ni watu waelewe unga haufai

Ova
Elewa vizuri nakubaliana na wewe unga ni sumu lakini hakuna mbwia unga aliyeanza kujidunga moja kwa moja iyo ni hatua ya mwisho na ya hatari sana wanaanzaga na bange baadae wana mix bange na unga au unga unawekwa puani alafu unavutwa ukiwa kwenye hatua iyo na ukaamua kuacha ni rahisi lakini ukijidunga ni ngumu kuacha kwavile unga umeingia moja kwa moja kwenye damu na ndio maana mtu aliyejidunga analala chini anasikilizia stimu huku bomba la sindano linaning'inia lakini mvutaji unga unaingia kwa taratibu sana. Achana na hizo clip me nazungumza kwa uzoefu lakini yote ya yote unga sio mzuri.
 
Ngada inayolostisha watu ni ile ya kujidunga kwa vile inaingia moja kwa moja kwenye damu hii ya kuvutia mdomoni au puani haizingui kivile hasa kwa mvutaji mkongwe wa bange sasa wakishaona stimu haikolei wanaanza kujidunga na kumbuka ukishaanza kujidunga huwezi kuacha ila ukivutia puani au mdomoni ni rahisi kuacha kama mimi nilivyoacha...!
Wanao anza wote wanaanza kuvuta ,ukivuta kwa muda mrefu stimu zinapungua na wanapelekea kujidunga

Huwa hawaanzi moja kwa moja kwa kujidunga kuna crip you tube mateja wa mombasa wanasimulia aisee ni hatar sana
 
Ukishakuwa chronic,mvutaji unga hata akivuta hapati stim ndy sasa anamua kujichoma sindano yenye madawa kupitia kwenye mishipa yake ya Mwili

Ova
Wanao anza wote wanaanza kuvuta ,ukivuta kwa muda mrefu stimu zinapungua na wanapelekea kujidunga

Huwa hawaanzi moja kwa moja kwa kujidunga kuna crip you tube mateja wa mombasa wanasimulia aisee ni hatar sana
 
Aiseee....hii iwe vita ya mtu binafsi mtu mmoja mmoja sababu tumeshaona vyombo vya dola vimeshindwa sababu wanazijua wao either wengine wanatishiwa maisha yao na familia zao au hata kunyang'anywa vyeo vyao ,tukumbuke nao pia ni binadamu wana udhaifu.


Kila siku mange anawataja na kuwatag,lkn hatujawahi kusikia ambush yoyote,hata wao kuitwa na kuhojiwa au kukanusha tuhuma hizo hakuna wanaendelea tu kuka bata,ila Mungu anawaona hata serikali ikiwashindwa Mungu atawaadhibu tu ipo siku.

Kuhusu teja kuamua kuacha etc.....sio rahisi guys kwa raha anayoisikia anapotumia,na maumivu anayopata asipotumia so wanahitaji msaada wa nje kuliko wao wenyewe,Mungu aninusuru na uzao,amin!!
 
Mtoa mada acha kuongea ukweli,
Utaharibu soko letu sisi wauzaji wa dogo wa ngada.
( king pusha )
Mxtha fxckaaaaa......
"Sio kila ndiyo inaundiyo kiundani bali baadhi ya ndio zimeambatana na Utani"

JE, Hilo unalojisifia ni ndio..?
 
Miafarika bhana !
Huwa inafurahia sana matatizo ya binadamu wenzao au ndugu zao, Tuna roho za ajabu ajabu,utakuta mijitu inachekelea mpaka jino la 32.

Binafsi roho huwa inaniuma sana nikiwaona mateja.
Hili swala Serikali naona ipo legelege na wapuuzi hawa wa Unga wanao angamiza vijana wetu.
Twawaomba Serikali chonde chonde Msilipuuze hili janga.

"Vijana Taifa la kesho bila kujua kesho inajengwa na leo"
NB: (Vijana)Cheza Mchezo lakini Usicheze kila Mchezo.
 
Kuna skendo ilivuma humu kipindi fulani kuwa enzi za Jk kunajamaa walikuwa wanapita na mzigo kwakutumia msafara wake,kuna watu walikwenda mbali mpaka wakammention juma pinto sorry for that muhusika,pia kumbuka mwanzo wa utawala wa jk ubuyu ndo ulianza kushamiri kwa dhati kumbukeni masahibu yaliyo mkumba marehemu Amina Chifupa baada ya kauli yake kuhusu ngada!!alafu wengi tunadhani labda wale masadali wa kinondoni,wa pale bigbite,kirumba khalfan na uswahilini town eti ndio waharibifu yapo mabig fish hata ukitajiwa huwezi kuamini!!kwanza kina chid wanakula unga grade ya chini kabisa hawa anyway
 
Ukiona mtu amerudia kufanya jambo lile lile zaidi ya mara moja jua ni maamuzi yake sahihi ni bora kuyaheshimu maamuzi yake,mifano iliyo bora inakuja kwa kuona sio kusikia kwa hakika najua ipo siku nitakufa sina shaka wala uwoga kuhusu ilo maana siwezi kubadilisha kitu ila naona Chid swahiba amechagua jinsi ya kufa mapema sana(usinihisi mimi katili) kwa mwendo wake atakufa katika mtindo ule ule ambao mateja wengi wanakufa labda aamue kuacha kwa kua muda anao naomba niwe mkweli sina huruma wala sijisikii vibaya kwa watu wa aina ya Chid maana wamechagua wenyewe kuishi wanavyoishi hakuna muuza madawa ambae anawashikia bunduki kuwalazimishi simply watumiaji ni wapumbavu ambao wanasaidia kutufundisha kwa vitendo acha wale unga.
 
Mbona hizi betting nazo ni uteja mbaya kama unga tu.., mi huwa nawainea huruma mateja wa betting kama niwahurumiavyo mateja wa unga. Waendesha betting hao wahindi ni kama wauza unga tu, na wale ma agent ni mapusha tu kama wa unga, Mungu awape adhabu hapa hapa duniani kwa kuwaharibu vijana kwa unga na kamari
 
Deod 360.hujaelewa hoja iliyopo hapa.chid katumika Kama sample tu kuwakilisha kundi kubwa la vijana wanaopotea.hasara ya haya madawa haishii Kwa chid tu au mateja wa hapo magomeni au jwngwani Bali ni taifa lote Kwa ujumla.tufanye kitu kukomesha HII kitu.

Kwani hao vijana wana lazimishwa na nani kutumia hayo madawa? je wewe unatumia? SI SAHIHI KUSEMA TAIFA LINAANGAMIA KWA MAAMUZI YA MTU BINAFSI ! KAMA UMEAMUA KUTUMIA ENDELEA KUTUMIA NI JUU YAKO NA NDUGU ZAKO.
 
Ukiona mtu amerudia kufanya jambo lile lile zaidi ya mara moja jua ni maamuzi yake sahihi ni bora kuyaheshimu maamuzi yake,mifano iliyo bora inakuja kwa kuona sio kusikia kwa hakika najua ipo siku nitakufa sina shaka wala uwoga kuhusu ilo maana siwezi kubadilisha kitu ila naona Chid swahiba amechagua jinsi ya kufa mapema sana(usinihisi mimi katili) kwa mwendo wake atakufa katika mtindo ule ule ambao mateja wengi wanakufa labda aamue kuacha kwa kua muda anao naomba niwe mkweli sina huruma wala sijisikii vibaya kwa watu wa aina ya Chid maana wamechagua wenyewe kuishi wanavyoishi hakuna muuza madawa ambae anawashikia bunduki kuwalazimishi simply watumiaji ni wapumbavu ambao wanasaidia kutufundisha kwa vitendo acha wale unga.
HUU UKWELI NA UWE WAZI HATA KWA MATEJA WATALAJIWA;
 
Awo Afghanistan nchi yao kilevi cha aina yoyote hawatumii nchi yao,nyie wbongo nchi yenu inakwenda kwa ajili ya kodi ya vilevi afu leo kuwepo unga mnalalamika.
Kilevi ni kilevi ikiwa pombe ikiwa bangi ikiwa unga.
Kusudi haiambiwi pole
 
WAPO VIJANA WENGI SANA WALIOPOTEA KWA MADAWA. LKN KWA SSA TUNAWAONA HAWA AMBAO WALISHA WAHI KUWA KWENYE MEDIA.
Tuwajali wote bila kujali aliwah kuonekana kwa tv au la
 
NI kweli watu aina ya chidy wako mamia na mamia mitaani

Ova
WAPO VIJANA WENGI SANA WALIOPOTEA KWA MADAWA. LKN KWA SSA TUNAWAONA HAWA AMBAO WALISHA WAHI KUWA KWENYE MEDIA.
Tuwajali wote bila kujali aliwah kuonekana kwa tv au la
 
Back
Top Bottom