Anayemcheka Chidi Benz hana tofauti na muuza unga

Anayemcheka Chidi Benz hana tofauti na muuza unga

Haya madude watu hata wapige kelele ni ngumu kuishi..imeandikwa "lazima baadhi wateketee ili wengine wapone" hata Durtete rais wa Ufilipino anaua wauza unga lakini idadi bado kubwa sababu n business na kuna watu wamejiajili kupitia hiyo sawa na wauza sigara,pombe,bangi...so ni chain ambayo haikatiki inapenya hadi sehemu ambazo watu wanaabudu na kuziamini
 
hili suala la unga limekuwa tatizo kubwa sana. na watanzania wengi wapo tayari kulipiga vita. kwa mtizamo wangu kwa sasa kinachohitajika ni nguvu kidogo tu ya serikali kuhamasisha au kuja na 'kampeni ya kutokomeza unga tanzania (KAKUUTA)" kama zilivyo kampeni ya kufanya usafi mwisho wa mwezi. kwa sababu wauza unga wapo huku mitaani na wanajulikana naamini kabisa kukiwa na kampeni yenye mkono wa serikali haitachukuwa hata mwezi mmoja kabla hiyo biashara haijafutika. hili suala la kuwapeleka vijana sober house halafu wanarudi mtaani wanakutana na unga haiwezi kutusaidia kama taifa. kama taifa tunapaswa kupambana na chanzo na si kutibu maradhi. watanzania siku zote ni wasikivu na wapo tayari ili mradi kampeni yenyewe isiwe na itikadi ya chama chochote, dini yoyote, kabila lolote n.k.
 
na ingependeza kampeni yenyewe vyombo vyote vya habari vilazimishwe vishiriki na majeshi yote yashiriki. pia kwa kipindi cha kampeni kitakachopendekezwa mahakama zitoe kipaumbele kwa kesi zote za unga zitakazofikishwa na kutolewa uamuzi wa papo hapo ili watuhumiwa wa unga watakaopatikana na ushahidi wafungwe fasta.
 
Deod 360.hujaelewa hoja iliyopo hapa.chid katumika Kama sample tu kuwakilisha kundi kubwa la vijana wanaopotea.hasara ya haya madawa haishii Kwa chid tu au mateja wa hapo magomeni au jwngwani Bali ni taifa lote Kwa ujumla.tufanye kitu kukomesha HII kitu.
Kumbe asamte mkuu
 
Aisee Nando wa BBA ukimuona daah powder noma yaan amekuwa kama choko flaan hivi....
 
Pita manyanya pâle mtaona kundi mkubwa la mateja.....
Ktk watu 10 wakipita 4 kati Yao NI mateja....
Unga Uko mwingi sana tanzania hii

Ova
 
Vita ya madawa hpa tanzania inafanywa kiunafki sana...
unajua hawa wasani wanabebeshwa madawa wakiendaga kwenye show zao...

Ova
Ni kweli mkuu nguvu ikiunganishwa sheria kali zipitishwe kama kunyonga watu hawatabeba hayo madude. Wabunge wetu pelekeni hoja binafsi Rais wetu ni msikivu mswada wa sheria ya habari ulipigiwa debe, rushwa ya mil 10 na ukasainiwa hapohapo Hili la dawa za kulevya mbona linashughulikiwa kinafki?
 
Tatizo Kuna watu wengi wako ktk biashara hii wengine ukiambiwa huta amini,wapo wana siasa,wapo wafanyabiashara wa kila aina especialy hawa wanao miliki maduka ya nguo wote wamo...hao wenye mayard za magari ndy usiseme

Ova
Ni kweli mkuu nguvu ikiunganishwa sheria kali zipitishwe kama kunyonga watu hawatabeba hayo madude. Wabunge wetu pelekeni hoja binafsi Rais wetu ni msikivu mswada wa sheria ya habari ulipigiwa debe, rushwa ya mil 10 na ukasainiwa hapohapo Hili la dawa za kulevya mbona linashughulikiwa kinafki?
 
Mkuu waweza tupia amri zote kumi za.B.I.G

Wanao tumia madawa wengi ni watu wazima.na.akili.zao na wanajua madhara ya madawa..wamechagua kuishi hivyo

Nao.wahurumia.ni wale walio anza.kuonja bila kudhamilia..

Unapo enda kwa pusha kunyonga msokoto wa weed make sure unanyonga ww..maana wanaweza kukuchanganyia na poda na mwisho wa siku ukawa addicted...

Kama ukijua hilo na ww kama natumia bang basi nunua mjani ukasokotee kweko

Unga haufai mazee na siwez kumuonea huruma mtu mzima alikuwa addicted apambane.na hali yake


Mkuu nipe amri kumi za big niteketeze familia za kenya huko
 
Pita manyanya pâle mtaona kundi mkubwa la mateja.....
Ktk watu 10 wakipita 4 kati Yao NI mateja....
Unga Uko mwingi sana tanzania hii

Ova
Na hapo kino nazani panaongoza ukitembea kila baada ya hatua 2 lazima ukutane na kichaa...!
 
Tatizo Kuna watu wengi wako ktk biashara hii wengine ukiambiwa huta amini,wapo wana siasa,wapo wafanyabiashara wa kila aina especialy hawa wanao miliki maduka ya nguo wote wamo...hao wenye mayard za magari ndy usiseme

Ova
Inaonekana unawajua vizuri lakini hata mimi huwaga najiuliza hivi hawa wenye mayard ya magari wanauza magari kila siku? Kumbe ni zuga tu....!
 
Mkataa pema pabaya panamwita, umenena vyema sana....lakini kumbuka chid sifa za kijinga ndo zinamwaribu kumsikitikia haitasaidia hata chembe.....anapaswa kubadili mwenendo basi, kama ushauri ashapata vya kutosha lakini hataki kusikia na kujiona yeye ndio mtoto wa mjini then guess what next....watu watamwacha na at the end tutampoteza japo wote tutakufa lakini, jamaa hataki msaada kabisaa kasaidiwa na kina babu tale lakini wapi, mama yake kila siku analia mtoto hataki kusikia wacha ulimwengu umfunze sasa....na hapa vijana tujifunze ukikosea kidogo tu katika maisha mambo yataharibika sana.
Who is babu Tale!!? Na kamsaidia nn Chid,kumpeleka rehabilitation ndo kumsaidia!? Mbna unaongea vitu kiushabiki hivyo na mpka unanipa shaka kwnye uwezo wako Wa kufkiri..shame on u we na huyo babu talent wako
 
Hao wa pk wanazuga tu

Ova
Inaonekana unawajua vizuri lakini hata mimi huwaga najiuliza hivi hawa wenye mayard ya magari wanauza magari kila siku? Kumbe ni zuga tu....!
 
Ningekua raisi ningekupa kitengo cha kuzuia madawa ya kulevya japo miezi sita nione ungefanya nn inaonekana unayo dhamira ya dhati ya kutokomeza hii sumu inayoadhiri vijana wetu nimekupenda bure
 
Manyanya Kuna mapusher zaidi ya 20....unga unauzwa kwa kasi...
Maskari kila wiki wanadakishwa hela...wako kwenye payroll ya wauzaji..
Mtoto wa ilala kahamia kino maana ngada anaupata kiurahisi

OvA
 
Mkuu waweza tupia amri zote kumi za.B.I.G

Wanao tumia madawa wengi ni watu wazima.na.akili.zao na wanajua madhara ya madawa..wamechagua kuishi hivyo

Nao.wahurumia.ni wale walio anza.kuonja bila kudhamilia..

Unapo enda kwa pusha kunyonga msokoto wa weed make sure unanyonga ww..maana wanaweza kukuchanganyia na poda na mwisho wa siku ukawa addicted...

Kama ukijua hilo na ww kama natumia bang basi nunua mjani ukasokotee kweko

Unga haufai mazee na siwez kumuonea huruma mtu mzima alikuwa addicted apambane.na hali yake


Mkuu nipe amri kumi za big niteketeze familia za kenya huko
Ngada inayolostisha watu ni ile ya kujidunga kwa vile inaingia moja kwa moja kwenye damu hii ya kuvutia mdomoni au puani haizingui kivile hasa kwa mvutaji mkongwe wa bange sasa wakishaona stimu haikolei wanaanza kujidunga na kumbuka ukishaanza kujidunga huwezi kuacha ila ukivutia puani au mdomoni ni rahisi kuacha kama mimi nilivyoacha...!
 
Kujidunga ndy stage ya mwisho,kupona ni ndoto,miaka ya nyuma sana Kuna Jamaa alikuwa anaitwa Steve Alikuwa Mtoto wa kishua alikuwa anakaa régent,alijishoot sindano kwenye uume wake Jamaa alifia makaburi ya kino walikuwa wanaendaga kufanya Yao hpo

Ova
Ngada inayolostisha watu ni ile ya kujidunga kwa vile inaingia moja kwa moja kwenye damu hii ya kuvutia mdomoni au puani haizingui kivile hasa kwa mvutaji mkongwe wa bange sasa wakishaona stimu haikolei wanaanza kujidunga na kumbuka ukishaanza kujidunga huwezi kuacha ila ukivutia puani au mdomoni ni rahisi kuacha kama mimi nilivyoacha...!
 
Back
Top Bottom