Anayemcheka Chidi Benz hana tofauti na muuza unga

Anayemcheka Chidi Benz hana tofauti na muuza unga

1483504225220.jpg
1483504233539.jpg
1483504240965.jpg
 
Vyombo vya dola ni makada wa ccm wauza unga na wadhamini wa kampeni za ccm ni wauza unga unategemea nini. Ngoja kwanza tutumbue watu wano ende kinyume na mawazo ya mtukufu baba wa tanzania!
 
"Sio kila ndiyo inaundiyo kiundani bali baadhi ya ndio zimeambatana na Utani"

JE, Hilo unalojisifia ni ndio..?
[emoji87] [emoji85] [emoji85]
Mkuu.....
Nahisi wewe ni polisi
Usije ukanitafuta....

[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji16] [emoji16]
 
Been in this game for years it made me animal
 
Nampenda raisi wa ufilipino anaonyesha dhahiri ana nia ya dhati kushinda hii vita ya drugs...
 
trump anafikiria kujenga ukuta,

china na indonesia wananyonga

duterte anaua kwa risasi kuanzia teja (sinziasinzia) mpaka pusha,

sasa sisi sijui rais wetu anatumia mbinu gani

NI SIRI YAO
Mkuu hili janga kupambana nalo halihitaji huruma.ni mwendo w Durtete tu na wakichina ndio mbadala wa mapambano
 
trump anafikiria kujenga ukuta,

china na indonesia wananyonga

duterte anaua kwa risasi kuanzia teja (sinziasinzia) mpaka pusha,

sasa sisi sijui rais wetu anatumia mbinu gani

NI SIRI YAO
Zote ulizoorodhesha hapo ndio inaweza kuwa angalau tija ya kupambana na uraibu huu taifa kubwa kama marekani mpaka kuamua kuweka rehabilitation centre inamaanisha vita ni kubwa na wakati mwingine kinga inashindikana inabidi uponye sasa sisi sijui tutumie njia gani ! labda tuwaroge waagizaji (jokes )
Inatakiwa zaidi ya uwendawazimu kukabiliana na watu hawa wana pesa ndefu chafu na wapo katika kada zote na mbinu wanazotumia kuwaingiza wateja wapya kwa kuwa changanyia na ganja unaona jinsi walivyo mahiri kuongeza wateja .
 
trump anafikiria kujenga ukuta,

china na indonesia wananyonga

duterte anaua kwa risasi kuanzia teja (sinziasinzia) mpaka pusha,

sasa sisi sijui rais wetu anatumia mbinu gani

NI SIRI YAO
Tatizo bongo unafiki mwingi rais akiyachukua mawazo yako zipo haki za kibinadamu wataanza kulaani raia nao wataanza kulalamika, shida tupu
 
Ivi kwa mtu anayetaka kujaribu hiyo stim ya unga kwa maramoja, inaweza ikamdhuru?
 
jamani naombeni kujua HV ukila unga stimu zake zinakuwaje? mana vijana wengi wenye kipato cha chini kabisa wanadili na ugoro,
 
Nchi yenye matahila wa hish....wenye moyo wa kishetani. Unaangamiza taifa lako kwaajiri ya kukuza kitambi chako!! unasahau kama unaharibu kizazi chako, kizazi cha taifa lako. Sawa! tuleteeni madawa zaidi ili sisi vijana wenu tugeuke machizi,alafu mjivunie ushujaa wa upumbavu wenu wa kuangamiza vizazi vyenu wenyewe.
 
Zote ulizoorodhesha hapo ndio inaweza kuwa angalau tija ya kupambana na uraibu huu taifa kubwa kama marekani mpaka kuamua kuweka rehabilitation centre inamaanisha vita ni kubwa na wakati mwingine kinga inashindikana inabidi uponye sasa sisi sijui tutumie njia gani ! labda tuwaroge waagizaji (jokes )
Inatakiwa zaidi ya uwendawazimu kukabiliana na watu hawa wana pesa ndefu chafu na wapo katika kada zote na mbinu wanazotumia kuwaingiza wateja wapya kwa kuwa changanyia na ganja unaona jinsi walivyo mahiri kuongeza wateja .
Hapo kwenye kuchanganya na ganja hapoo
 
Mkuu hili janga kupambana nalo halihitaji huruma.ni mwendo w Durtete tu na wakichina ndio mbadala wa mapambano
tatizo kwetu ya duterte haiwezekani hata kidogo

kama unabisha imagine we ndo rais halafu uchukue maamuzi ya duterte, then ukute unaua kwa kiasi kikubwa kabila moja au dini moja itakuwaje?
 
Vita ya madawa ya kulevya sio tanzania tu hili ni janga la dunia nzima. Hata marekani wenye intellijinsia ya juu lakin wanashindwa kudhibiti. Tatizo biashara hii ni ya vigogo
 
Hawa wangepelekwa magerezani kufanya kazi hata za kilimo na ujenzi,wawe wanzalisha na kupewa chakula bure
 
Back
Top Bottom