Anayehitaji kazi ya kuchimba msingi Unguja nicheki

Anayehitaji kazi ya kuchimba msingi Unguja nicheki

Kumbe Waislam ni wako hivyo? Imani zao sisi zinatuhusu nini?
Jamaa Muongo huyoo Suala la kutouza chakula baadhi ya sehemu ni kawaida kwa sababu wakazi wa huko asilimia kubwa ni waislamu so wanafunga

Ila hilo la kutaka kukamatwa ni Uongo
 
Biashara ni wateja

Msishangae kutouzwa chakula mchana wa Ramadhani Zanzibar. Biashara ni wateja,sasa kama % kubwa ya wateja wamefunga utapikaje chakula kwa kutegemea wateja wachache ambao ni wageni?
 
Jamaa Muongo huyoo Suala la kutouza chakula baadhi ya sehemu ni kawaida kwa sababu wakazi wa huko asilimia kubwa ni waislamu so wanafunga

Ila hilo la kutaka kukamatwa ni Uongo
Mkuu unaishi Zanzibar? Uko Zanzibar?
Tumeshuka Forodhani kanunua Juisi imebaki chenji kachukua Halfkeki akala pale waliokuwa karibu wakaleta zogo, kwamba inakuwaje unakula hadharani? haujasikia tangazo?
Baada ya muda ndiyo akaja boss wetu pale kasema Hawa wageni wametoka bara!
Kidogo jamaa kaachiwa.
Sasa unapoleta ubishi nashindwa nikusaidie vipi
 
Back
Top Bottom