anayehitaji gari ya kupiga mzigo(utalii) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anayehitaji gari ya kupiga mzigo(utalii)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ringo Edmund, Jul 25, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    wadau mwenye kuhitaji hii kitu ni renault ya jeshi la ufaransa awasiliane na mimi kwa no 0754533784
     

    Attached Files:

  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,118
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    r u seriously jocking?
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,333
    Likes Received: 3,593
    Trophy Points: 280
    Watalii watakaa wapi hapo??
    Wewe sema labda la kubebea mbao au magogo
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    im seriously,ndo maana nikatoa hadi namba yangu.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    sio ya kubeba watalii ni ya kubeba mizigo ya kupigia kambi mbugani.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Hiyo gari si lilishakua chuma chakavu, wewe umelipaka rangi tu.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    hamna kaka hiyo mashine imeingia nchini mwaka jana mwishoni kutoka ufaransa na imesajiliwa mwaka jana na kodi zote zimelipwa.
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,333
    Likes Received: 3,593
    Trophy Points: 280
    T ### ABV ni namba za mwaka Jana mwishoni?
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,535
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Sasa hao watalii si wataliwa na simba?
     
Loading...