anateseka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anateseka

Discussion in 'JF Doctor' started by farkhina, Mar 14, 2012.

  1. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,831
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Habari.naomben ushaur wenu.dada yangu anasumbuliwa na matiti yaan yamekuwa na makubwa na yanatoka maziwa kabisa ila sio mengi sana.tatizo ni kwamba amepiwa ujauzito mara 4 ktk hospital tofauti lkn majibu yanaonesha kuwa hana ujauzito na hata ultra sound amefanya lkn hamna kitu,cha ajabu siku zake anapata kama kawaida.sasa naombeni ushauri ni tatizo gani linalomsumbua maana hata homonies zake alipima na zipo tu normal,je mnahisi tatizo ni nini?
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Amejaribu kucheki kansa pia? na uvimbe ndani ya matiti?
     
  3. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,831
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Halafanya kwani kansa yawezekana kushambulia matiti yote kwa wakati mmoja? Ila hakuna maumivu yeyote
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi si mjuzi wa mambo haya lakini bora angeenda kucheki kansa na inaweza ikashambulia matiti yote kama haikuwahiwa mapema. titi moja likaambukiza lingine na ndo maana mtu akikutwa nayo kama imefika stage ambayo inaweza kuhatarisha ziwa lingine unaona wanakata lile lililokuwa affected zaidi.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ningesema ni hormones imbalance,imetokea tu lakini kama wamempima na kukuta ziko sawa,sijui tatizo litakuwa nini....
     
  6. k

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,753
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    kuna story nilisoma,kuna m.ke alikuwa anatoka maziwa kweni matiti yake,walimpima mimba hana,kupimwa zaidi,alikuwa na kansa
     
  7. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,831
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Neema we acha tu yaani namuonea huruma
     
  8. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,831
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Duh bora tu nimshauri kwenda hospital kwa uchungz zaidi.inaogopesha sana
     
  9. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,749
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Kizazi chake kiko salama?
     
  10. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,831
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Salama kivipi?
     
Loading...