Anataka nile kiapo mbele ya biblia kuwa sitamwacha

Anataka nile kiapo mbele ya biblia kuwa sitamwacha

Lenin V.I.U

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Posts
218
Reaction score
62
wana jamvi mwenzenu nimeshangazwa sana na yaliyo nikuta jana.

Kama kawaida hunter nime opoa mtoto kutoka mafichoni, alianza kwa kuniuliza nimuahidi kama sita muacha asilan, nami nikasema ndiyo. cha kushangaza akanambia siku akija geto anataka nishike biblia(kwa sababu mimi ni mkristo) eti ni ape mbele yake kuwa sita mwacha, nimefikiria sana issue hii kwa sababu naiheshimu sana biblia na naogopa kuisaliti.

Nimeshangazwa sana na mdada huyu.
 
Sasa Utakua Mwongo Kama Una Nia Si Ukubali! Acha Kudonoa Donoa
 
Usidhubutuu kama huna nia na huyo binti.
 
mapenzi ya watoto yana tabu sana. ngoja sie watu wazima tuwaangalie tu.
 
nime opoa mtoto kutoka mafichoni,
BringBackOurGirls... kumbe mnawatoa mafichoni mnawaharibu halafu mnawatupa kule?


sababu naiheshimu sana biblia na naogopa kuisaliti.
Wewe unaiheshimu vipi biblia wakati bado unaendekeza uzinzi? yalaiti kama ungeheshimu yaliyomo ndani ya kitabu hiki kitakatifu, basi ungetulia na mchumba wako mpaka kuja kuoa!

Achana na milupo na vya kuokota, tulia, tafuta wa kuja kuoa!
 
Kiapo ni kanisani tu!
Hivyo viapo vingine ni movie tu!
 
Nadhani imeandikwa kua acha ndiyo yako iwe ndiyo na hapana iwe hapana nothing in between... Respect the wisdom and teachings not the physical book per se
 
Hehehe wengine mpaka damu tumechanjiana!!wee kama upo real na mkweli unaogopa nini?
 
mnataka kutumia biblia kuhalalisha uzinz...
 
'....nikitaka kwenda kazini anasema tulaleeee,...mapenzi ya kitoto,kitotoo siweziiii...'alafu muimbaji yeye pia mtoto!
Back to the topic: wewe shika tu biblia na uape kama unavyoona bungeni wanaapa haina madhara kivile!
 
wana jamvi mwenzenu nimeshangazwa sana na yaliyo nikuta jana. kama kawaida hunter nime opoa mtoto kutoka mafichoni, alianza kwa kuniuliza nimuahidi kama sita muacha asilan, nami nikasema ndiyo. cha kushangaza akanambia siku akija geto anataka nishike biblia(kwa sababu mimi ni mkristo) eti ni ape mbele yake kuwa sita mwacha, nimefikiria sana issue hii kwa sababu naiheshimu sana biblia na naogopa kuisaliti. nimeshangazwa sana na mdada huyu.

Jana tuu ...!!! Huyo ni tapeli wa malavidavi usijaribu kufanya hivyo mbona yeye hajazungumzia upande wake???? Ukikutana naye tena mwambie tena kwa kidhungu GO TO HELL!!!!
 
ahahaaa kuna mmoja alilia eti anahisi atasalitiwa hivyo akataka kiapo cha damu sijui tusiachane loooo????
nakuta mtu katoa wembe mpyaaaaa eti anajichanja na mim nikichanje kila mtu alambe damu ya mwenzie
thubutuuuu na vile siipendi radha ya damu niligoma nikajisemea shindwaaaaa siwezi kiapo cha namna hiyo kama huamin chapa rapa.............

looo nashangaa mtu kavimba sijui anataka kupandisha mashetan weeee nilivyoruka nilitoka nduki ajabu . ati kiapo weeee sasa huyo wa biblia ndio anazingua hajui mapenzi ni sandakalawe?????
 
ahahaaa kuna mmoja alilia eti anahisi atasalitiwa hivyo akataka kiapo cha damu sijui tusiachane loooo????
nakuta mtu katoa wembe mpyaaaaa eti anajichanja na mim nikichanje kila mtu alambe damu ya mwenzie
thubutuuuu na vile siipendi radha ya damu niligoma nikajisemea shindwaaaaa siwezi kiapo cha namna hiyo kama huamin chapa rapa.............

looo nashangaa mtu kavimba sijui anataka kupandisha mashetan weeee nilivyoruka nilitoka nduki ajabu . ati kiapo weeee sasa huyo wa biblia ndio anazingua hajui mapenzi ni sandakalawe?????

Halafu ungemalizia na 'unikome'
 
Apa umle, siku ukimuacha una refer unamwambia " neno langu si andiko"
Jinga huyo mambo ya kifamba famba ndo mtumie biblia alaaah
 
km unampenda for real do it....km utamwn just as a sex tool nenda na zako
usije ukaapa thn the next day ukamwach since umemtoa mafichoni
 
Usifanye hivyo! Mapenzi yanaexpire sometimes! Leo mnapendana sana kesho mnachokana!
 
Ikamate tu humuoni mwenzako Gwajima anaihubiri na huku anakula vya watu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom