Fildmashal
Senior Member
- Oct 7, 2019
- 104
- 91
Mkuu mwambie aoe tu mahari imeshatenguliwa na mama lwakatare
mjukuu hako kachura kako nimekapenda sasa unasemaje,=unataka mark x au AudAende kwa wakwe awaambie ukweli wamkopeshe mke,amuoe kwa mkopo...akizipata atawalipa.
Wazee Weekend Kareem.
Kuna kijana wa makamo, ana kama 40 years hivi, anataka kuoa, lakini hana mahari.
Alikuwa anafanya kazi kwenye magesi huko Mtwara, alipoingia bwana Mkubwa kampuni yao ikafungiwa kuendelea na kazi nchini TZ.
Jamaa hadi Leo hawajalipwa NSSF na hajapata kazi hadi Leo, kapigika kichizi.
Sasa tunamsaidiaje, kaja kuniomba mawazo nimemwambia Naomba masaa mawili Ntakuja na majibu
Akitaka kujua tafsiri ya stress ni kuongeza mtu ndani huku wew ukiwa huwezi kujimudu.Wazee Weekend Kareem.
Kuna kijana wa makamo, ana kama 40 years hivi, anataka kuoa, lakini hana mahari.
Alikuwa anafanya kazi kwenye magesi huko Mtwara, alipoingia bwana Mkubwa kampuni yao ikafungiwa kuendelea na kazi nchini TZ.
Jamaa hadi Leo hawajalipwa NSSF na hajapata kazi hadi Leo, kapigika kichizi.
Sasa tunamsaidiaje, kaja kuniomba mawazo nimemwambia Naomba masaa mawili Ntakuja na majibu
Well saidAkitaka kujua tafsiri ya stress ni kuongeza mtu ndani huku wew ukiwa huwezi kujimudu.
Wapo watao shauri ukioa njia zina funguka, muda huo huo akikutana na mtu alie oa njia zikajifunga ata badilish mtazamo wake juu ya ndoa.
Kiuhalisia kwa maisha yalivyo, huna kazi, huna shamba la kusema utapat chochote, upi upo tu, then ukakimbilia kuoa kisa tu upate papuchi ndani, UTAKUWA UNA LALA NA KUSHINDA UMESHIKA TAMA, kama endapo nyie wote hamna ishu ya kufanya.
Hapo ukiwa na mwanamke mjinga na tamaaa ndio utapata na stress za mahusiano sasa.
Ukimshauri aoe, jiandae pia kumpa ushauri wa kimahusiano, ushauri wa changamoto za kiuchumi n. K
Avute subira tu, sio kila mara tutapata tutakacho