Anataka kuoa, hana mahari wala kazi

Anataka kuoa, hana mahari wala kazi

Wazee Weekend Kareem.

Kuna kijana wa makamo, ana kama 40 years hivi, anataka kuoa, lakini hana mahari.
Alikuwa anafanya kazi kwenye magesi huko Mtwara, alipoingia bwana Mkubwa kampuni yao ikafungiwa kuendelea na kazi nchini TZ.
Jamaa hadi Leo hawajalipwa NSSF na hajapata kazi hadi Leo, kapigika kichizi.
Sasa tunamsaidiaje, kaja kuniomba mawazo nimemwambia Naomba masaa mawili Ntakuja na majibu
Mmh! Mwenzangu huyo ni Marioo
Kumpa mke ni kazi sana.
Atafute maisha kwanza ajiweke fiti kiuchumi mambo mengine ya mke yatakaa sawa tuu
 
Atafute single mother anayehudumiwa mtoto akae naye, watakula matumizi ya mtoto kutoka kwa mume mwenzie. Ila asiulize chochote kuhusu safari za mkewe na baba wa mtoto.
ehhhh!!!

Hii kiboko
 
hapo ndipo suala la kuoa polygon linapoanzia,atapata mwanamke lakini hatapata mrembo
 
Hapana usimwite mjinga mwenzako sio vizuri.kwa umri alionao mi namshauri aoe tu, ila angalizo atafute mwanamke mwenye shughuli, mcha Mungu anayejua maisha na mwenye roho ya ubinadamu ,ambaye wanaweza saidiana kujenga maisha.wanaume wengine baraka zao zipo kwa wanawake watakao waoa.
Mwanaume uliye kamili Kama huna kipato Cha kutunza familia usioe!!
Endelea kupiga puli na Malaya mitaani.
Uanaume sio kutoa shahawa na kumpa mimba mwanamke tu.!!
 
Wazee Weekend Kareem.

Kuna kijana wa makamo, ana kama 40 years hivi, anataka kuoa, lakini hana mahari.

Alikuwa anafanya kazi kwenye magesi huko Mtwara, alipoingia bwana Mkubwa kampuni yao ikafungiwa kuendelea na kazi nchini TZ.

Jamaa hadi Leo hawajalipwa NSSF na hajapata kazi hadi Leo, kapigika kichizi.

Sasa tunamsaidiaje, kaja kuniomba mawazo nimemwambia Naomba masaa mawili Ntakuja na majibu

Huyo atatafuta ndoa sio pesa sema mzembe kipindi anafanyakazi akufikiria kuoa mpk amepigika na umri umesogea ila mwambie bado ananafasi achukue jiko
 
Hivi kwanini usimsaidie kwanza apate hela zake za NSSF kwanza?.
 
Umeongea swala jema japo kwa ukakasi
Haha ha.
Mkuu ukweli una ukakasi.
Mimi ndugu zangu huwa nawaambia Kama hajiwezi asianze kuzaa akitegemea msaada wa ndugu kulea.
Hayo Mambo ni ya zamani Sana.
Labda azae aafu ajiue na mwenza wake afe.
Tutamsaidia kulea. Si wamekuwa yatima?
Lakini mtu mzima na akili zake anajua Hana kipato chochote priority yake Ni kuoa!!
Wanaoishi Bila kuoa au kuolewa wamejitambua kuwa uwezo na akili zao zinawatosha wenyewe.
 
Mzee miaka 40 unakuwa hujajipanga utaleaje familia!!
 
mwache aoe tuu....akili itaamka akizinguliwa na mkewe.....
 
Wazee Weekend Kareem.

Kuna kijana wa makamo, ana kama 40 years hivi, anataka kuoa, lakini hana mahari.

Alikuwa anafanya kazi kwenye magesi huko Mtwara, alipoingia bwana Mkubwa kampuni yao ikafungiwa kuendelea na kazi nchini TZ.

Jamaa hadi Leo hawajalipwa NSSF na hajapata kazi hadi Leo, kapigika kichizi.

Sasa tunamsaidiaje, kaja kuniomba mawazo nimemwambia Naomba masaa mawili Ntakuja na majibu
Hivi huna kazi huna pesa mgegedo unadindaje ?
 
Wazee Weekend Kareem.

Kuna kijana wa makamo, ana kama 40 years hivi, anataka kuoa, lakini hana mahari.

Alikuwa anafanya kazi kwenye magesi huko Mtwara, alipoingia bwana Mkubwa kampuni yao ikafungiwa kuendelea na kazi nchini TZ.

Jamaa hadi Leo hawajalipwa NSSF na hajapata kazi hadi Leo, kapigika kichizi.

Sasa tunamsaidiaje, kaja kuniomba mawazo nimemwambia Naomba masaa mawili Ntakuja na majibu
Naona akili za kijana wako wa makamo ziko out of phase, tena zina lag behind by 20yrs.
 
Back
Top Bottom