Anataka kunikimbia....kisa....eti simfikishi kilimani!


K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
603
Likes
0
Points
0
Age
28
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
603 0 0
Jamani nimetumia akili, nguvu, juhudi, jitihada, maarifa na kila kitu ili mradi tu afurahi; lakini sina hakika kama nimegonga mwamba au ni kwamba ameamua tu kuniumiza. Ndio kusema hanitaki? Au anayoyasema ni kweli! Sasa nyumbani kimenuka, na hataki tena nile.

Hapa ameniambia nimtafutie nauli aende zake! Kumpenda nampenda, nifanyeje?
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,410
Likes
206
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,410 206 160
Duuu! nitapitia baadaye mtaa huu!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
Mhhh ngoja nitafakari kwanza nitakuja
Kwani mkuu huwa unafanyaje au ni nini unachokifanya kuhakikisha mwenzako anaridhika may be
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
Huyo ni mke wako au ...........????
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Sasa wewe ulitegemea aendelee kukaa hapo kwako anafanya nini kama humfikishi?? Mwache ajiondokee akatafute huduma muafaka. Na kwa mwendo huo usipotafuta ujuuzi wa kuwaridhisha watakukimbia sana.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Jamani nimetumia akili, nguvu, juhudi, jitihada, maarifa na kila kitu ili mradi tu afurahi; lakini sina hakika kama nimegonga mwamba au ni kwamba ameamua tu kuniumiza. Ndio kusema hanitaki? Au anayoyasema ni kweli!
Sasa nyumbani kimenuka, na hataki tena nile.
Hapa ameniambia nimtafutie nauli aende zake!
Kumpenda nampenda, nifanyeje?
Huyo inaonekana hakupendi tu, lakini kama anakupenda swala la kumfikisha kilimani linahitaji mshirikiane, anaweza kukuelekeza maeneo ambayo yeye angependa uyatumie wakati wa tendo ili aweze kufika huko atakako. au labda kama wewe ni mbishi na humpi ushirikiano..........Msumari huo kaka......... Ni PM nitakusaidia Bro...........
 
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
603
Likes
0
Points
0
Age
28
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
603 0 0
Mhhh ngoja nitafakari kwanza nitakuja
Kwani mkuu huwa unafanyaje au ni nini unachokifanya kuhakikisha mwenzako anaridhika may be
Huwa nafata taratibu zote za maandalizi.
Cha ajabu huwa anatoa ukelele lakini tukipiga mshindo anadai sijafanya lolote.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Huwa nafata taratibu zote za maandalizi.
Cha ajabu huwa anatoa ukelele lakini tukipiga mshindo anadai sijafanya lolote.
Nani alikwambia kelele ni dalili ya kumfikisha? Wakati mwingine kelele zinaweza kuwa dalili ya maumivu yanayotoka na jinsi unavyotwanga ovyo na bila mpangilio wowote.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
Huwa nafata taratibu zote za maandalizi.
Cha ajabu huwa anatoa ukelele lakini tukipiga mshindo anadai sijafanya lolote.
Ushajaribu kukaa nae ukauliza tatizo ni nini
Au wewe ni yule wa dak mbili so mshindo kwako wewe unakuwa umemchafua yeye japo anakupigia kelele za wewe kufika ila kwake ni ziro hujafanya lolote
Maana hilo ni tatizo hata ukiwa na wengine wengi tuu itakuwa the same
 
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
603
Likes
0
Points
0
Age
28
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
603 0 0
Huyo inaonekana hakupendi tu, lakini kama anakupenda swala la kumfikisha kilimani linahitaji mshirikiane, anaweza kukuelekeza maeneo ambayo yeye angependa uyatumie wakati wa tendo ili aweze kufika huko atakako. au labda kama wewe ni mbishi na humpi ushirikiano..........Msumari huo kaka......... Ni PM nitakusaidia Bro...........
Mkuu mi sio mbishi ila yeye ndo mbishi, manake nimejaribu kumsoma maeneo yake muhimu, lakini ukiyagusa hayo tu basi anakutia ngumi na inakuwa purukushani yani hadi balaa, hataki kabisa nimguse maeneo hayo, yani hana ushirikiano kabisa.
 
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
603
Likes
0
Points
0
Age
28
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
603 0 0
Ushajaribu kukaa nae ukauliza tatizo ni nini
Au wewe ni yule wa dak mbili so mshindo kwako wewe unakuwa umemchafua yeye japo anakupigia kelele za wewe kufika ila kwake ni ziro hujafanya lolote
Maana hilo ni tatizo hata ukiwa na wengine wengi tuu itakuwa the same
Mkuu huwa natumia hadi lisaa na nusu.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Mkuu mi sio mbishi ila yeye ndo mbishi, manake nimejaribu kumsoma maeneo yake muhimu, lakini ukiyagusa hayo tu basi anakutia ngumi na inakuwa purukushani yani hadi balaa, hataki kabisa nimguse maeneo hayo, yani hana ushirikiano kabisa.
Jibu ni moja tu; HAKUTAKI
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Umenikumbusha hii sms;

"Baada ya shughuli kitandani MWANAMKE alimwambia mwanaume, "Gitaa lako dogo?".
Mwanaume akajibu, "Sawa lakini sikujua kama nitatumbuiza uwanja mpya wa Taifa"...

Kazi ni kwako............
 
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
603
Likes
0
Points
0
Age
28
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
603 0 0
Nani alikwambia kelele ni dalili ya kumfikisha? Wakati mwingine kelele zinaweza kuwa dalili ya maumivu yanayotoka na jinsi unavyotwanga ovyo na bila mpangilio wowote.
Hapana mkuu, huwa anasema kabisa, it is there, it is there, it is there, oh no, thankyu...bada ya hapo ananibeza.
 
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
603
Likes
0
Points
0
Age
28
K

kiritimba

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
603 0 0
Umenikumbusha hii sms;

"Baada ya shughuli kitandani MWANAMKE alimwambia mwanaume, "Gitaa lako dogo?".
Mwanaume akajibu, "Sawa lakini sikujua kama nitatumbuiza uwanja mpya wa Taifa"...

Kazi ni kwako............
Sijaelewa mkuu.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
Hapana mkuu, huwa anasema kabisa, it is there, it is there, it is there, oh no, thankyu...bada ya hapo ananibeza.

Wewewewewe unakibiowa mchana kweupe kimbia kabisa hapo
Kifupi ni kuwa hakutaki na tafuta pengine
Maana kama hataki kuguswa sehem maalumu na bado anakubeza kuwa hujui kitu waendelea kufanya nini kwake
chapa mwendo haraka
 

Forum statistics

Threads 1,239,056
Members 476,371
Posts 29,340,793