anatafuta dume part 2 nimeweka na picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anatafuta dume part 2 nimeweka na picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babuu blessed, Oct 17, 2012.

  1. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    huyu pet dog ni jike ninaitaji dume hata kwa kukodisha kama atafanikiwa kumpa mimba huyu hapa
     

    Attached Files:

  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    We mweu
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mkuu nipo sawasawa wala sijakosea check chini kuna watu nimewa tag ambao walielewa bandiko langu la mwanzo ....huyo mbwa akifanikiwa kuzaa watoto wake nitawauza bei mzuri sana ....
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Huyu si bado ananyonya jamani?? Ameanzaje mambo ya wakubwa?
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ninavyoelewa huyu ni jamii ya pet dog awakui hapa ndipo mwisho wake kwa umbo.ni mbwa wa urembo nafkiri nipo correct
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,595
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Can German Shepherd do it? Nna GS dume kubwa...halijapaona long time now, seriously...not joking, and I feel sorry for my dog not having some fun for such a long time!

    But...awe amepata chanjo zake zote (uthibitisho wa cheti), nitakuonyesha vyeti vya mbwa wangu pia!
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hehehe!....
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbwa yoyote anaweza akamuingia huyo.. au mbwa ya jamii yake tu
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeshampima ukimwi,joke
     
  10. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    naah siwez kuruhusu hakutane na huyo german shepherd.huyu mbwa kimo chake ni kama cha paka mkubwa sema ametanuka kidogo.inabdi apate mbwa jamii yake .
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    jamii yake ndio itakuwa sahii tatizo ni mfupi sana kama paka. mkubwa
     
  12. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Haya wenye vijibwa vywa fasheni hiyo kazi kwenu
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mtafutie utamu lasivyo atakuwa zezeta huyo.mi nilikuwa nae muda kidogo umepita sema alikufa wakat nipo masomon akupata matunzo mazuri.alikuwa anapga kelele akiwa na hamu ya kudu kwa kulia badala ya kubweka.mtafutie jike then liasi
     
  14. lono

    lono Senior Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wengine banaamnaboaje???? sasa why hukusema toka mwanzo????
     
Loading...