Anashawishiwa kufanya ukatili muokoeni haraka

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Hi great thinkers,

Kuna Ndugu yangu wa karibu sana ana elimu ya diploma ya usafirishaji kutoka mombasa bali hana kazi wala pesa anauza miwa. Tatizo Mtaa anaoishi kuna vijana wadogo kiumri na amewazidi maarifa wana mkejeli sana katika mazungumzo na kumteta.

Mabint Pia wanamdharau sana na wala hajawatongoza. Jana Usiku kaniita anataka ushauri kwangu jinsi ya kuzima kijana mmoja nimemsihi kuna mtoto mmoja ana kagari ka urithi anamkejeli sana eti kisa choka mbaya ameghadhibika.
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,383
2,000
Asimfanyie kitu kibaya kitakachomdhuru mwili ama afya yake, asamehe na kusahau akishindwa kabisa amtie hasara ya tairi kama Mara 3 mfukulizo atakipaki kigari chake ndani sipendi dharau
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Good [HASHTAG]#13megapix[/HASHTAG] Nime Mshauri Akanunue Val Green Na Acid Kali Anokishe Engine Tuone Dharau Zitaendelea?
 

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
2,464
2,000
Ole anayecheka Leo!!..... Nimemaliza, akawaambie kuwa hata wao hawana bima ya maisha mazuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom