Anapiga sana makelele wakati wa tendo la ndoa

Anapiga sana makelele wakati wa tendo la ndoa

Achaa ufalaa wewe umuache kisa kelele..!!?? Nunua mziki mzitoo kama wa Gwajimaa hata apigee kelele vip hatasikika... labda kama amemeza subfer...
 
Na mimi nimeona [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahah ujue sisi sio watu wa Football football huwa hatupendi kupoteza muda. Kwa hiyo ikitokea kama ilivyotokea kwa ndugu yangu hapo tunaita ajali kama ajali zingine.
 
Mkuu shukuru umeoa mwanamke analia kama kinanda cha kanisa[emoji2][emoji2][emoji2]
 
images.jpg

sasa weweeeee, unaijua hii kitu!! ubajua matumizi yake....!!?
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ila ujue hauzoeleki ule
Kabisa!!! Labda wawe wanafanya kila siku kuko mwanzoni!!! Ukisema upumzike wiki moja sijui mwezi... Mnaanza upyaaa
 
Kelele za aina gani? Anaumia au anasikia uroda?.

Akipiga kelele za uroda na wewe piga
 
Anaumia kwa pengine, kuna magonjwa mengi ya wanawake inawezekana PID (pelvic inflammatory diseases) au STI's (sexual transmitted infections). Sasa ww unaweza kuona unamridhisha kumbe mwenzio anapata maumivu makali wakt wa tendo. Mpeleke kwa gynaecologist kwanza
 
Nahisi una utoto. Umwache mwanamke et kwa sababu anapiga kelele mie kama huyo ndio napenda cio mwanamke unamgegeda ye kimya tu mwisho wa cku mzuka unashuka huyo ndio mzuri
anakaa kimya utadhani ametekwa!!
 
Mwambie aendelee bana,hiyo ndo starehe yake kwenye tendo hilo iliyotukuka, achana na maneno ya majirani,wee piga show yako tu vizuri
 
Back
Top Bottom