Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,602
- 128,090
Hajambo anakusalimiaMwanangu hajambo?
Hajambo anakusalimiaMwanangu hajambo?
Njoo tupige makelele majirani waamke tenaHajambo anakusalimia
Ni kweli ni kama shida fulani vile lakn kumbuka baadhi ya wanaume na ndevu zao wapo nao waliao kwenye hvyo gemu. Usahauri kwa mume labda nae apunguze manjonjo. Elewa fundi wa maswala haya haina tofauti na dereva mzuri akiikamata gari zuri pia, gari huwa na mvumo poooa!!Sasa bro hata akijenga akaishi huko kwake wakija wageni itakuwaje sasa hapo?
Hahahaa! Ugonjwa huo hata sina aisee umenipita kushotoNjoo tupige makelele majirani waamke tena
Hahahaaa! Nionavyo huyo mume aonyeshe kuichukia hiyo hali ili mke apate kuiacha kwasababu siku zinavyozidi kusogea familia nayo inakua kubwa na sio kwamba watakuwa wawili miaka nenda rudi.Emmyta na ikiwa wageni watakuja kwake cyo kila cku, awapeleke nyumba ya waheni ili mama atoe chakula cha bwana kama kaaaawa.
Hv unaelewa mazoea ktk ndoa hupunguza hata vichocheo vinavyosaidia kutenda tendo hilo, so am sure kama ndivyo cku zinavyosonga ndvyo hata kasi yao yao ya ku - do itapungua amini nisemalo eti hata makelele ya kimwana huyo yatakuwa yanapungua pia sababu ni mazoea na majukumu ya kiamilia yatakayoupata wa-2 hao, upo?Hahahaaa! Nionavyo huyo mume aonyeshe kuichukia hiyo hali ili mke apate kuiacha kwasababu siku zinavyozidi kusogea familia nayo inakua kubwa na sio kwamba watakuwa wawili miaka nenda rudi.
Hv unaelewa mazoea ktk ndoa hupunguza hata vichocheo vinavyosaidia kutenda tendo hilo, so am sure kama ndivyo cku zinavyosonga ndvyo hata kasi yao yao ya ku - do itapungua amini nisemalo eti hata makelele ya kimwana huyo yatakuwa yanapungua pia sababu ni mazoea na majukumu ya kiamilia yatakayoupata wa-2 hao, upo?
Ha ha haKumbe tunaosomaga Heading tu tupo wengi.
Hapa wana sema mazoea hujenga tabiaSitaki kuamini ukisemacho mkuu kwa sababu kama ni raha ndio inayompigisha makelele hata kama akija kuwa na majukumu na wakawa wamezoeana bado siku ya kile kitendo zile kelele zitakuwepo tu kwa sababu ameshajizowesha tena usipoangalia ndio zinaweza zikazidi.
[emoji2] [emoji2] [emoji51] [emoji51] [emoji51]Afadhali wa kwako anapiga kelele,wengine wanarusha ngumi kabisa.
Na ikishakuwa tabia ni ngumu kuiacha.Hapa wana sema mazoea hujenga tabia
Kweli mkuu hapo inatakiwa azungumze nae taratibu ataelewa tuNa ikishakuwa tabia ni ngumu kuiacha.
Nasubiri responding yake tuhahahaha, wape contact address wabadilishane mkuu