Anapiga sana makelele wakati wa tendo la ndoa

Anapiga sana makelele wakati wa tendo la ndoa

nimeoa muda si mrefu binti wa kitanga.toka tupo kwenye uchumba alikuwa na tabia ya kulia kwa sauti wakati wa tendo la ndoa.nilikaa naye nikamwambia hii tabia ya kulia wakati wa tendo siyo nzuri maana tukiishi kwenye nyumba ya kupanga utawakera watu .akahaidi ataiacha nikimuoa. Sasa tuna miezi minne tu tunaishi kwenye nyumba ya kupanga lakini yeye ndiyo kelele zimeongezeka hadi majirani wanalalamika wanahisi mimi labda nampiga. Nikiongeza sauti ya subwoofer au tv na yeye anazidi kupaza sauti. Nafikiria nimwache ila bado nawaza maana ana mimba ya miezi miwili.
Huyo ni mkeo au unaishi naye kama kimada!? Maana siamini kweli kama mkeo uliyemtolea mahari unaweza kuwa na wazo la kumwacha kwa sababu ndogo kama hiyo!
 
chukua superglue ibandike kwenye lips zake problem solved.

ila ukimaliza nenda shule kajifunze kuongea kwa mikono.
 
Mie nijualo kwenye mahaba ukishikwa shikamana, na hushauriwa kujiaxhia mtu awezavyo. Kama hapigi kelele mwenyewe barabarani bali ni kwa special event huyo it's her type of reaction, so jenga kwako achana na tu-vyumba twa kupanga!!!!
 
Wapo wa dizaini hiyo anatoa sauti kuliko subwoofer

Katika pita pita zangu nilishashuhudia kelele hizo ni kero.


Mkuu kikubwa ni kutokula chakula cha baba mpaka hapo upate mahali ambapo hamtokuwa kero kwa majirani
 
Mi ukweli hakuna wanawake nawafurahia kama wanaolia. Hunipa raha ya aina fulani na inakufanya mwanamke usimchoke. Na kuna wengine vilio vyao vizuri mpaka inaleta raha fulani. Napenda wanaolia kwa kuibia ibia..siyo wale wanaopiga kelele. Nina maana wale ambao wanalia na kama wanajitahidi kujizuia kulia lakini wanashindwa. Mi mwanamke wa aina hii siwezi mchoka.
 
kama ukizidisha Sauti ya radio nae anazidisha ni MUONGO, Na kelele za kweli huwa hazikeri zinakuwa ni za chini na sauti inakuwa imechoka sana, wengine wana act tu.
Ni kweli sauti za kweli anakuwa kama kachoka vile ...na siyo makelele kama ile anachinjwa. Anakuwa kama vile hataki kulia lakini anajikuta inakuja yenyewe. Kwahiyo utakuta anabana kilio na lakini amashindwa kinatoka chenyewe. Basi hao asikwambie mtu..raha kwa kwenda mbele. Wenginr wanasema unavomuona mwanamke analia kama vile kumlilia kea jambo lilomtokea kama vile msiba na kilio chake cha kwei cha kimahaba hakiwi na tofauti sana akiwa sita kwa sita. Mi ni mpenzi wa kilio cha mahaba na hakuna kitu hunipagaisha kama chenyewe.
 
Inabidi Ukajenge Nyumba Mbudya Ukae Kisiwani Pekeyenu!!
 
Nyumba haina ceiling? [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Pole mkuu, kuna jamaa yangu yeye analalamika manzi wake huwa hatoi sauti hata kidogo yupo kimya kipindi chote cha tendo.
Vipi unataka kama wa namna hiyo?
hahahaha, wape contact address wabadilishane mkuu
 
Mie nijualo kwenye mahaba ukishikwa shikamana, na hushauriwa kujiaxhia mtu awezavyo. Kama hapigi kelele mwenyewe barabarani bali ni kwa special event huyo it's her type of reaction, so jenga kwako achana na tu-vyumba twa kupanga!!!!
Sasa bro hata akijenga akaishi huko kwake wakija wageni itakuwaje sasa hapo?
 
Back
Top Bottom