Mkuu ulikua unasimamia shoo vizuri..!? Kulala ungekua unalala wikiendi..!!Kaka hujanielewa. Ngoma ni nzito. Kuonana J4, Alhamis, Jmosi na Jumapili na hizo zote usiku hamna kulala mwendo wa tano kwenda mbele. Kumbuka sisi wote ni wafanyakazi, usipolala kazini inakuwaje?
Basi utakua na tatizo, huwa hatukimbii mechi. Afe Kipa afe refaHata sili hizo mkuu. Watoto watakula nini?
Sasa umeongea, so i'm thinking it's not about the lack of sleep and the sex every after 2 days. The issue here is that she just doesn't tickle your fancy the way you want it tickled otherwise you wouldn't mind. She is obviously into you real deep, that is way she can't get enough. Too bad for her the feeling wasn't mutual.Sisemi chochote zaidi ya haya niloandika hapa. Ana qualities zake nzuri zipo but she was not meant to be mine. She was suffocating me brother, miezi mitatu ilinitosha kuamua.
Yaani dogo kanishangaza kweli aiseee, kuna watu hawana aibu, Ushindwe kusex?? Sisi wakati ule kabla ya kuoa tulikua tunafanya hio kitu hadi unashindwa kutembea!! sasa eti unakuja kuandika kuwa umeshindwa!! Kijana wa kiume?? Aiseeeee halafu baada ya siku mbili tatu tunalalamika kuwa wapenzi wetu wana michepukoWengine tunatafuta fursa kama hizo na hatuzipati..
Gubu kaka, gubu kali. Ofisini kazi hazifanyiki. Si wajua huwezi kucheza na kazi?Kwahiyo sababu kuu ya kumuacha ni nini?
Ni maoni yako mkuu na inanibidi niyaheshemu tu.Mwanaume wa Dar. Hata kufakamia supu ya pweza ulishindwa? Sad!
Yes. Mwanzoni ilikuwa inafurahisha sasa ilipoanza na mitego kazini. Ukikataa kilio. Machozi ya mwanamke sasa! Thamani yake.ha haha aanataka dudu tu? jamani
Good for you brother!!siwezi kushangaa sana ila mm wanawake wa aina hiyo huwa wanakimbia wenyewe.
Ni utani mkuu. Relax...Ni maoni yako mkuu na inanibidi niyaheshemu tu.
kwa hiyo mkuu hata kazini anataka ? poleYes. Mwanzoni ilikuwa inafurahisha sasa ilipoanza na mitego kazini. Ukikataa kilio. Machozi ya mwanamke sasa! Thamani yake.
Wkendi ndio balaa. Unafungiwa ndani. No church no nothing. Mwanzoni ilikuwa tamu. Lakini shughuli zooooote zinasimama. Miezi 3. Stress kibao.Mkuu ulikua unasimamia shoo vizuri..!? Kulala ungekua unalala wikiendi..!!
Good for you brother!!
Duh! You have hit the nail on the head. I should have waited for my feelings to grow. Lakini spidi yake iliniponza. She did everything, kunisogeza. My heart totally refused. Nimemuumiza.Sasa umeongea, so i'm thinking it's not about the lack of sleep and the sex every after 2 days. The issue here is that she just doesn't tickle your fancy the way you want it tickled otherwise you wouldn't mind. She is obviously into you real deep, that is way she can't get enough. Too bad for her the feeling wasn't mutual.
[emoji23] [emoji23] her body was the temple, she wanted you to worship it!Wkendi ndio balaa. Unafungiwa ndani. No church no nothing. Mwanzoni ilikuwa tamu. Lakini shughuli zooooote zinasimama. Miezi 3. Stress kibao.
Sawa kaka.They simply nowadays call people of your type "wanaume wa Dar"
Okay.Yaani dogo kanishangaza kweli aiseee, kuna watu hawana aibu, Ushindwe kusex?? Sisi wakati ule kabla ya kuoa tulikua tunafanya hio kitu hadi unashindwa kutembea!! sasa eti unakuja kuandika kuwa umeshindwa!! Kijana wa kiume?? Aiseeeee halafu baada ya siku mbili tatu tunalalamika kuwa wapenzi wetu wana michepuko
Ilikuwa imefikia pabaya. Kuna siku almanusura mlinzi atukamate. Hapana.kwa hiyo mkuu hata kazini anataka ? pole