Anapenda kufanya mapenzi sana, najuta!

Anapenda kufanya mapenzi sana, najuta!

Nimesoma iyo thread mpk loo imenihuma sana ani jamaa anakimbia nyau(pussy) watu huku hatulali tunahangaika huku na kule wazee wanaacha familia kisa nyau nimehumia sana hasa baadabya kugundua upele humuota asiye na kucha.............. Mwanamke kama huyo cjuh mungu akupe nn zaidi
 
Mkuu kama ni ofisini uanze kuona kuna kifaa kipya kinakuja kumpick for lunch na wewe hujamaliza maumivu, au nyumbani kuna katoto ka chuo kabichi kamekuja weekend panakuwa pa tamu sana.
visirani, chuki kila uchao hapo....
lazima likizo bila malipo iombwe...
 
Juta kupewa hela,juta kupewa kiwanja,juta kupewa mzigo na mwanamke bila kuulipia.
Inashangaza sana kwa mwanaume kukimbia gemu,sasa kama umerudi church kiwanja umerudisha?
 
Nimesoma iyo thread mpk loo imenihuma sana ani jamaa anakimbia nyau(pussy) watu huku hatulali tunahangaika huku na kule wazee wanaacha familia kisa nyau nimehumia sana hasa baadabya kugundua upele humuota asiye na kucha.............. Mwanamke kama huyo cjuh mungu akupe nn zaidi
Pole sana mkuu....inaelekea bahati kama hizo unazitafuta sanaa!...[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Pole, najua unayoyapitia.
Niliwahi kula mtoto alokuja field ofisini hali haikua shwari, miezi mitatu ilikua mwaka. Jambo la msingi shikilia msimamo wako, usikubali anachotaka yeye kiwe hivyo, wanawake hawarudi nyuma upesi ila wakisharudi inakua ni moja kwa moja.
tupe story ilikuaje?
 
Dah.... Naweza pata namba yake tafadhali.... nimechoka kuchepuka huku nilipo[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
nina rafiki yangu yeye anapenda kusex jamani na anapenda wanume wenye uume mkubwa ila nachompendea akiona hamuendani anakupiga chini fasta utasikia miss unamkumbuka fulani ndiyo nimemuacha sababu nitamcheat sana.... naamini si huyu rafiki yangu .. sitoi namba
Aise mhh
 
Back
Top Bottom